Live Chat มารตราฐานใหม่ที่เว็บไซต์ต้องมี

ไม่พลาดทุกการติดต่อกับลูกค้าด้วยระบบ Live Chat มาตราฐานใหม่ของเว็บไซต์วันนี้ Live Chat ช่วยให้คุณสามารถ แนะนำ, ช่วยเหลือ ตอบข้อสงสัย ของลูกค้าคุณได้แบบ Real Time ทุกที่ทุกเวลา เพื่อเพิ่มการตัดสินใจของลูกค้า ในการซื้อสินค้าและบริการของคุณได้ง่ายขึ้น

สนใจสมัครใช้งาน Live Chat ฟรี ได้ที่

http://www.nirunhost.com

แล้วจะลองใช้นะครับ แบบใหม่น่าสน

เป็นบริการที่น่าสนใจดีค่ะ ลองเข้าไปสมัครและใช้งานดูแล้ว (แบบฟรี) ก็ใช้งานได้ดีทีเดียว แต่เวลาใช้งานต้อง Login ที่เว็บไซต์ของผู้ให้บริการก่อน Status หน้าเว็บจึงจะแสดงเป็น Online… น่าจะเพิ่ม Package Bronze ด้วยนะคะ แบบใส่ Logo ได้เอง และ คุยได้พร้อมกันสัก 10 คนก็พอ ราคาจะได้ถูกลงกว่าแบบ Silver (149 บาท)

แบบ Silver คุยได้พร้อมกัน 50 คน เดือนละ 149 บาท เฉลี่ยคนละ 3 บาท
ถ้าเป็น Bronze คุยได้พร้อมกันสัก 10 คน เดือนละ 50 บาท สมัครรายปีๆ ละ 600 บาท ก็น่าสนค่ะ ถ้าเปิด Package Bronze เมื่อไหร่จะไปสมัครใช้บริการด้วยคนนะค่ะ

แก้ไข: เพิ่มเติม ขออนุญาตเอาไปโปรโมทที่เว็บนะคะ จะได้ให้สมาชิกไปสมัครใช้บริการกันเยอะๆ บริการฟรีและดีแบบนี้ ขอสนับสนุนค่ะ :angel:

ยินดีครับ คุณ Siamwebhost

เรื่องล๊อกอินนี้ สามารถล๊อกอินโดยทิ้งหน้า Main ไว้ได้ครับ หากมีลูกค้าที่ออนไลน์สอบถามมา ระบบจะแจ้งเตือนอัติโนมัติครับ ( แม้ว่าทำงานโปรแกรมอะไรอยู่ หรือเปิดเว็บอะไรอยู่ หน่ะครับ )

ส่วนเรื่องราคานี้ กำลังทำเป็นลักษณะ Reseller แบบ WebService ครับเอาไปจัดราคากันได้เอง แล้วข้อมูลก็อยู่ที่โฮสตัวเองด้วยครับ

ไงติ, ชม สอบถามเพิ่มเติมมาได้นะครับ

ไม่มีโปรแกรมมาติดตั้งในเครื่องเราเหรอครับ
ผมใช้ของ TalkyBox อยู่ ตัวนี้เค้าจะมีโปรแกรมมาให้ติดตั้งในเครื่อง
Login ทิ้งไว้เหมือน MSN
เวลามีใครทักมา หน้าต่างก็จะเปิดขึ้นมา
ข้อจำกัดของ TalkyBox คือ ตัวฟรี รองรับ user ได้แค่ 3 คน
แต่ผมว่าสะดวกดีนะ แบบนี้

ส่วนของคุณนี่เหมือนของเมืองนอกหลายๆ ที่เลยนะครับ
แต่ตัวฟรีใช้ได้ 5 คนนี่ น่าสนดีครับ เดี๋ยวจะลองสมัครใช้งานดูครับ
คนไทย ทำอะไรดีๆ แบบนี้ออกมาเยอะๆ ดีครับ ผมชอบ

:lol:

ปล. ของเมืองนอกที่คนไทยใช้เยอะๆ ก็ตัวนี้ครับ chatango.com
มีโปรแกรม มาให้ติดตั้งในเครื่องเหมือนกัน
ผมเคยเขียนแนะนำไว้นานแล้ว ลองเข้าไปดูได้ตามลิงค์ครับ
http://www.thaihosttalk.com/index.php?showtopic=2577

เดี๋ยวว่างๆ ผมจะนำ Live Chat , Live Help ของทั้งไทยและเทศ มาเปรียบเทียบ
ข้อดีและข้อเสียของแต่ละราย ให้ดูกันครับ…
:lol: