ขอวิธีกู้ข้อมูล Linux หน่อยครับ ใช้ XenServer 6.02

พอดีผมเผลอไปลบข้อมูล VPS มีข้อมูลสำคัญมากๆ :189bbdde:ิ :0eeeff42:

มีวิธีจะกู้ข้อมูลได้บ้างไหมครับ ตอนนี้ HDD ยังไม่ได้ Fomat ครับ

ใช้ XENSERVER 6.02 ครับ ข้อมูลที่จะกู้เป็น VPS ตัวลูกหน่ะครับ

ขอบคุณครับ :875328cc:

กำชิบหายละพี่ ไปทำอีท่าไหนละเนี่ย >,<

ถ้ายัง Online เครื่องและมีการใช้งานอยู่ โอกาสน้อยครับ

Linux กู้ยากบัดซบฮะ (พี่ไอซ์กล่าวไว้)

ยิ่งเป็น LVM ด้วยก็ยิ่งแล้วใหญ่

ถ้าไม่มี snapshot ไว้ ผมว่ายากแล้วล่ะ

:e111de78: ปวดร้าว

เสี่ยวิวไปทำอะไรเข้าครับ

idrlab

โอ้ ลีนุ๊กท่าจะกู้ยาก- -