หนังสือ ติดตั้งและบริหาร Linux Web Hosting ใช้งานในองค์กร (ภาคปฏิบัติ)

ติดตั้งและบริหาร Linux Web Hosting ใช้งานในองค์กร (ภาคปฏิบัติ)

• ภาพรวม Web Hosting
  • การติดตั้ง LINUX Web Hosting
  • เรียนรู้การใช้งานคำสั่ง LINUX แบบมือโปร
    ผู้เขียน

ขอบคุณมากครับ … ผมเป็นแฟนหนังสือของคุณอาณัติ หลายเล่มแล้ว ช่วงนี้ไม่ค่อยได้แวะร้านหนังสือ เลยยังไม่เห็นเล่มนี้ เดี๋ยว จะไปซื้อมาเก็บ สัก 1 เล่ม ซื้อมาเก็บจริงๆ เพราะไม่ค่อยมีเวลาอ่าน :slight_smile:

ขอบคุณครับ กำลังต้องการเรียนรู้ Linux เพิ่มเติมพอดีเลยครับ เดี๋ยวคงต้องไปซื้อมาอ่านซักหน่อย

ว้าวๆๆ

เห็น windows เมื่อปี สองปีก่อน

ปีนี้มี linux ล่ะ

เดี๋ยวไปเก็บรายละเอียด

อุอุ

ผมก็ซื้อมาเก็บเหมือนกัน

ผมมี config apache เล่มนึงอ่านพอได้ concept แ้ล้วก็ต้องไปอ่าน eng ต่อ