Linux PortTrigger Howto

ใครรู้เรื่อง Linux PortTrigger ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

สงสัยคำถาม ยากไปแหะ มะมีคน post ให้ผมเลย
หรือว่าวันหยุดนะ ไปเที่ยวกันหมด :huh:

google คือเพื่อนที่ดีที่สุดยามไม่มีใคร :slight_smile:

google คือเพื่อนที่ดีที่สุดยามไม่มีใคร :slight_smile:

ต้องขอ บอกว่า google ทิ้งผมครับ
ได้ข้อมูลของ router เท่านั้นครับ ส่วนของ Linux ไม่มีเลยครับ

เป็นคำที่ค้นหายากมาก แปลกใจเหมือนกัน ของ Windows ยังหาไม่เจอ
ได้ข้อมูลมาไม่ค่อยตรงเท่าไหร่

หาว่าผมพิมพ์ไรผิด

:ph34r:

มันต้องเซต route + iptables หลายจุดอ่ะครับ เดี๋ยวจะลองคุ้ยดูให้

จะทำอะไรเกี่ยวกะ warcraft รึเปล่าเนี่ย port triggering

จะทำอะไรเกี่ยวกะ warcraft รึเปล่าเนี่ย port triggering

ถูกแล้วครับ คุณ

ผมเหลือเรื่อง join ในวงอ่ะครับ คิดว่าน่าจะเนตัวนี้ เพราะ ปกติใช้ router จะเปิด func นี้ด้วย

ส่วนเรื่อง iptables create ผมเปิดหมดแล้ว

ยังขอบคุณล่วงหน้า ผมจะไปค้นเรื่อง route ดูอีกที