ต้องการ Linux hosting

ต้องการ Linux hosting ดังนี้ครับ

Space 1 - 5 GB (ใช้ไม่เยอะเผื่อไว้)
Addon domain 8-15 ( ใช้ไม่ถึงหรอก เผื่อๆไว้ )
subdomain unlimit
แบนวิธ 50 GB Up ( ใช้ไม่ถึงเช่นกัน เผื่อไว้ )
ใช้ Curl ได้ ( เอาไว้ใช้ในกรณีใช้ Plug in autopost ดึงบทความมาลง wordpress วันละ 2 - 5 ครั้ง )
Back up weekly แบบแยกไปจาก HDD ตัวปัจจุบันที่ใช้งานอยู่ ( กลัว HDD เจ๊ง )
และอื่นๆตามที่โฮสทั่วๆไปควรจะมี

ผู้ให้บริการต้องมีอายุ 22 ปี บริบูรณ์ขึ้นไป
โฮสจะเป็นบริษัทหรือไม่ ไม่สนใจ แต่ต้องจดทะเบียนพาณิชย์
ผมไม่ต้องการบิล หรือใบเสร็จ จะมีให้หรือไม่มีก็ได้

งบระหว่าง 2000 - 3000 บาทต่อปี

เชิญเสนอและส่งลิงค์รายละเอียดไว้ที่นี่เลยครับ หรือมีข้อเสนอพิเศษก็ PM มา

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ในเว็บเลยครับ

สั่งซื้อ บริการเว็บโฮสติ้ง

ปั่น feed หรอครับ

0

สนใจสอบถามรายละเอียดได้ครับ http://www.tn2hosting.com

www.thaibighost.com
มีครบที่คุณต้องการ เลือกได้ตามสบายครับ :slight_smile:

ราคาคงสู้ไม่ได้ครับ…แต่แนะนำไว้ให้รู้จักเผื่ออนาคต www.resellerthaihost.com

Yourthaihost.com

เ้ย้ย พึ่งเห็นตรงข้อ 22 งั้นผ่านครับ ไม่สามารถ

PM เสนอไปแล้วนะครับ

เชิญครับ
lol