รับติดตั้ง ออกแบบ ดูแล แก้ไข linux ทุก distro ทุก solutions

รับติดตั้ง server linux , virtualization , firewall , hotspot wifi , VOIP และ web hosting ต่างๆ
ไม่ว่าจะ program หรือ solution แบบไหน ใน Linux เรารับติดตั้งให้ได้ครับ

• ต้องการจะทำ web hosting
  • ต้องการจะเริ่มธุรกิจ VPS หรือ อยากติดตั้งใช้งานส่วนตัวหรือในองค์กร
  • ไม่อยากเสียเงินซื้อ firewall ตัวเป็นแสนๆ อยากใช้ Linux ทำ ทำงานได้เหมือนกันทุกประการ
  • ระบบโทรศัพท์องค์กร VOIP
  • อินเตอร์เน็ตหอพัก โรงแรม wifi hotspot

และอีกหลายๆ โซลูชั่น ติดต่อมา เราทำให้คุณได้ หรือรับปรึกษาทุกกรณี

โทร 0870149560 ตั้ม
line : tumm.tanatpat
email : tum@linuxcup.com

ติดต่อสอบถามก่อนได้ครับ

ติดต่อคุยได้ครับ

ดันๆ ครับสอบถามได้นะครับ

คุยปรึกษา ทำและแก้ไขได้ทุก solution ครับ

คุยปรึกษาก่อนได้ครับ ทำและแก้ไขได้ทุก solution ครับ

คุยปรึกษาก่อนได้ครับ ทำและแก้ไขได้ทุก solution ครับ

ดันๆๆๆๆๆๆ

สนใจรายละเอียด add มาคุยกันได้ครับ

ทักคุยก่อนได้ครับ

line : tumm.tanatpat

สอบถามคุยก่อนได้ครับ

สนใจ solution แบบไหน แก้ปัญหาได้ทุกปัญหาครับ ปรึกษาก่อนได้ครับ

ปรึกษาก่อนได้ครับ ไม่คิดค่าใช้จ่าย line: tumm.tanatpat

ดันๆ ครับ สนใจปรึกษาก่อนได้