Link ในลายเซ็นต์

Link ในลายเซ็นต์ เพี้ยน ๆ กันมั่งป่าวครับ

กดแล้วขึ้นหน้าบอร์ดรวมทุกอันเลยครับ

หรือว่าต้องเปลี่ยนใหม่

Advertise on THT

ก็เพี้ยนนะครับ เดี๋ยวไม่มีคนลงโฆษณานะ

เป็น external nofollow หมดแล้วครบผม

ต้องแก้ไข URL นะครับ เพราะอันนั้นมันของบอร์ดเดิม ทำ rewrite ไม่ได้ครับ แหะๆ

ไปหากระทู้เดิมให้เจอแล้วเอามาแก้ link ในลายเซ็นต์ใหม่ครับ

เปลี่ยนบอร์ดใหม่ link เปลี่ยน ที่อ้างอิงไว้ในกระทู้เก่าๆก็ใช้ไม่ได้ไปด้วย

search จาก google มาเข้าหน้าแรกหมด

link ไม่มีผลทาง SEO อีกต่อไปแล้ว

อีกหน่อยคงไม่มีสมาชิกใหม่มา SPAM แล้วมั้งครับ แต่บอร์ดอาจจะเงียบลง

ขอจับตาดูสักระยะแล้วประเมินกันครับ

กรุงโรงไม่ได้สร้างเสร็จในวันเดียว เดี๋ยว PR ก็กลับมาครับ อิอิ ไม่นานหรอก community คุณภาพดี ๆ

ปกตินะครับผม

จะดันทำเพื่ออะไรครับ ยังไม่มีลิงค์ในลายเซ็นเลยไม่ใช่หรอ แล้วรู้ได้ไงเนี่ย

รวมถึงกระทู้ปักหมุดที่ รวมกระทู้ด้วยครับ

ขี้เกียจดขาไปแก้