หาคน ตั้งค่า Limit Upload ครับ

[SIZE=4]------------------------------------------------------------------:th_059_:
[COLOR=#333333]ตอนนี้ได้แล้วครับ [/COLOR][COLOR=#333333]เรื่องการอัพโหลด แต่อยากได้ทำให้ vdo มันเลือกช่วงการเล่นได้ครับ เห็นว่ามันต้องติดตั้ง [/COLOR][B][COLOR=#ff0000]Apache mod flvx Video Streaming[/COLOR] ขอเป็นงานนี้แทนครับ มีใครรับใหมครับ ขอบคุณครับ[/B][/SIZE]

ไม่ทราบว่า รีสตาร์ทเซอวิสหรือยังครับ (ถามเพื่อความชัวร์):154218d4:

ตอนนี้ได้แล้วครับ เรื่องการอัพโหลด แต่อยากได้ทำให้ vdo มันเลือกช่วงการเล่นได้ครับ เห็นว่ามันต้องติดตั้ง [B]Apache mod flvx Video Streaming ขอเป็นงานนี้แทนครับ มีใครรับใหมครับ ขอบคุณครับ[/B]