Lily Drone Camera เอาสักเครื่องไหม

//youtu.be/iMfTHHLbj5g

อะไรมันจะสะดวกสบายปานนั้น เสียดายชั่วโมงบินน้อยไปหน่อย

จองไปแล้ว 1 ชุด 555.

ราคาเท่าไหร่ครับ น่าสนใจมาก

$500

มี drone camera อีกตัวใน kickstarter ที่น่าสนใจไม่แพ้กันครับ

เค้าเปิด pre-order ราคาอยู่ที่ 499USD จนถึง 15 JUNE 2015

ถ้าหลังจากนั้น ราคาขายจะอยู่ที่ 899USD

จัดส่ง FEB 2016 ครับ

สั่งซื้อไปเหมือนวัดใจเลย

ความเร็วสูงสุดทำได้ 40km/h

จัดส่ง Feb 16 นานไปหน่อย
ราคาตอนนี้อาจจะดูว่าถูก แต่ถึงวันจัดส่ง น่าจะมีโดรนราคา $500 ให้เลือกเยอะกว่าปัจจุบัน

เดาว่าเปิดตัวมาบอกว่าราคาแรง แต่อีกไม่นานราคาก็คงลงเพราะว่า คนผลิตเจ้าอื่นก็คงมาตีราคา