สอบถามราคา ค่า license ของ Direct admin

ถ้าวางเครื่องเอง ต้องซื้อใช่เปล่าครับ ตกปีละเท่าไหร่ครับ และมีแบบไหนฟรีบ้าง

หาที่วาง colo ที่เค้ามีแถมให้ฟรีสิครับ มีหลายเจ้าครับ ลองหาที่ Advertising Forums ครับ

DirectAdmin มีทั้งแบบซื้อขาด และแบบเช่าครับ ราคาดูได้ที่ www.directadmin.com เลยครับ

ที่ฟรีในบ้านเราก็มีสำหรับลูกค้า colo หลายเจ้าเลยครับ

ขอบคุณครับ

ถ้าจะซื้อเองก็จะซื้อขาดไปเลยมีทั้ง internal และ external ครับ (ถูกละแพง)

ข้อแต่ต่างคือ เปลี่ยน IP ได้เอง กับ ต้องผ่านทางผู้ให้บริการก่อนถึงจะเปลี่ยนได้