หา LAN Quad Port PCI-X ครับ

ต้องการหา LAN Card Quad Port (หรือ Dual Port ก็ได้ แต่อย่างได้ 4 port , 2 การ์ด มากกว่า)

มีเงื่อนไขนิดหนึ่ง ขอผู้ขายที่สามารถออกใบเสร็จรับเงินที่ถูกต้องได้ครับ และถ้าเป็นไปได้ขอของใหม่ ไม่ได้ใช้ หรือขอของที่ยังมีประกันก็จะยิ่งดี

ใครมีเสนอมาทาง PM ได้เลยครับ

มีแต่ Intel Quad-Port Gigabit [B]PCIe[/B] :875328cc:

พอดีเป็น server รุ่นเก่า HP ML350 G3 มีแต่พอร์ต PCI-X :one:

สงสัยต้อง INTEL PRO/ 1000 MT DUAL PORT SERVER 2 พอร์ต เสียแล้วครับ เพราะว่า 4 PORT หาไม่ได้

ผมมี INTEL PRO/ 1000 MT DUAL PORT SERVER ครับ แต่เป็นของมือสองครับ สนใจ PM มานะครับ