K-Cyber Banking ใช้ได้ 24 ชม. แล้วนะครับ

พอดีมีธุระจะโอนเงินระหว่างบัญชีตัวเองเล็กน้อย ก็เลยลองโอนดูน่ะครับ ตอนแรกคิดว่าคงได้ตอนเช้าเหมือนเดิม

แต่ พอเข้าระบบมา ตกใจ เพราะเห็นยอดเงินในบัญชี (ไม่ได้ตกใจยอดเงินนะครับ แต่ตกใจที่มียอดเงินแสดงให้เห็น) ซึ่งตามปกติจะเป็น ******** ไม่บอกยอด ก็เลยเอะใจนิดหน่อย ว่าปรับปรุงระบบแล้วรึเปล่า เลยลองโอนดู ก็ปรากฏว่า โอนเงินได้เรียบร้อย ยอดเปลี่ยนแปลงทันที

ในที่สุดก็ได้ใช้ระบบ 24 ชม. เหมือนธนาคารอื่นสักที หลังจากที่รอมาแสนนาน

รู้สึกว่าเพิ่งปรับปรุงไปเมื่อวันที่ 13 ที่ผ่านมานี่เองครับ ก็เลยเอามาฝากให้ทราบกันครับผม

ที่มา
http://www.pantip.com/cafe/sinthorn/topic/I8321562/I8321562.html

ข่าวดีมากๆ เลย ขอบคุณนะครับ สำหรับบริการดีๆ lol

ขอบคุณที่นำมาบอกกล่าวกันครับพี่บาส :slight_smile:

ขอบคุณครับ เสี่ยบาส

อ่าวได้ 24 แล้วหรอ… รอตั้งนาน
ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับสำหรับข่าว

ขอบคุนครับพี่บาส :smash:

ไชโย

:beer: ยอดมากเลย จอร์จ

เมื่อคืนลูกค้าโอนเงินมาให้ตอนห้าทุ่มกว่าๆ
ทำเอางงเลย งงว่ากสิกรโอนเงิน 24 ได้ตั้งแต่เมื่อไหร่ ^ ^

จะได้ online กันสักที

ปกติ จะว่างเช้กยอดเงิน ก็หลัง สี่ทุ่มไปแล้ว

ตามประสา admin นอนดึก จะได้มี ระบบ เพิ่มอีกตัว นอกเหนือจาก SCB

เสียดาย iphone เข้าแล้วไม่เป็นภาษาไทย เซงๆ

อนูโมทนาสาธุด้วยคนครับแต่ก่อนจะเช็คยอดเงินหรือจะทำอะไรก็แล้วแต่หลังสามทุ่มเป็นต้นไปนี่ทำอะไรไม่ได้เลยตอนนี้ใช้ได้ 24 ชม.แล้ว

เลือกภาษาอังกฤษซิ ผมก็เป็น E63

ดีเลย จะได้เช็คได้สะดวก

ใช้ได้ 24 แล้ว แจ่มเลย

ขอบคุณที่มา Update ให้ทราบครับ

ขอบคุณมากครับสำหรับข่าว
ได้ใช้ 24 ซะทีนึง และหวังว่าเจ้าอื่น ๆ จะตามมาด้วยนะ

สุดยอดครับ ข่าวนี้

สุดยอดจริงๆครับข่าวนี้ เพราะคนใช้เยอะมาก ข่าวดีจริงๆ

เย้ๆๆ ได้ใช้แว้ว หุหุ ตอนแรกใช้ได้แต่ scb อย่างเดียวอ่ะ