คุณ just my day เลิกว่าคนอื่นนะครับ

อ้างถึง

มาหาว่าผมขุดกระทู้เฉยเลย แถมยังบอกว่าได้ิประโยชน์จากการขุดกระทู้

ก่อนว่าใครพิจารณาก่อนนะครับ…

Warning: this topic has not been posted in for at least 15 days.
Unless you’re sure you want to reply, please consider starting a new topic.

jazzup หยุดขุดกระทู้ได้แล้วครับ
« on: June 21, 2009, 07:33:17 AM »

[url=http://www.thaihosttalk.com/index.php?action=profile;u=6274]
Date Registered : July 12, 2008, 03:57:56 PM

เห็นใจคุณ jazzup นะครับ

อึ่ม… หาก jazzup เป็นนักขุดกระทู้ ผมก็คงจะเป็นนักพลิกแผ่นดินกระทู้เลยอ่านะ
ไม่เป็นไรครับ " คนล่ะมัด "

จบ.

ป๊าด มาเป็นกรรมการดีก่า

อย่าทะเลาะกันเลยดีกว่าครับ

ขอบคุณครับที่มาแสดงความเห็นใจ
ถึงแม้จะสมัครสมาชิกมาได้ 1 ปีแล้ว (สมัคร July 12, 2008) แต่ยังถือว่าใหม่อยู่ในสังคมที่นี่
เอาเป็นว่าผมไม่มีเจตนาจะขุดกระทู้เลยจริงๆ มีพฤติกรรมเหมือนนักอ่านทั่วๆไป เข้ามาอ่านกระทู้ มีข้อสงสัยก็ถามต่อ
อ่านแล้วได้ประโยชน์ก็ขอบคุณไป

เอาเป็นว่าผมยินดีปรับปรุง ไม่อยากทะเลาะด้วย อยากให้เป็นสังคมน่าอยู่

เห็นใจทั้งสองฝ่ายนะครับ

บางครั้งขุดขึ้นมาก็ไม่ได้ตั้งใจอ่ะครับ ไปค้นจาก google แล้วมันเจอ พอเห็นเป็น THT ก็จัดเลยพอโพร์สเสร็จเหลือบไปมองวันที่โอ้วววว ดีนะวันนั้นผมลบทัน อิอิ
แต่ไงก็เห็นใจทั้งคู่นะครับ

ทำใจให้สบายครับ

แม้แต่พระพุทธเจ้ายังไม่ละจะโดน “นินทา

:wink:

ขอบคุณ จขกท. ที่ใจร่มๆ นะครับ

ปิดครับปิด