งงกับการจดโดเมนที่ jotdomain.com ครับ

คือผมได้จดโดมนที่ jotdomain.com นะครับ ก็กรอกข้อความครบหมดทุกอย่างแล้วครับแต่ไม่สามารถเข้าไปดู status ได้เลยครับว่าต้องจ่ายตังตรงที่ไหน (ผมเลือกแบบโอนผ่านบัญชีนะครับ) ส่งเมล์ไปก็ไม่มีตอบกลับ อยากทราบว่าท่านใดมีเบอร์ที่สามารถติดต่อทาง jotdomain.com ได้บ้างครับ เพราะเห็นมีแต่เบอร์ fax ครับ

รอเมล์แจ้งการชำระเงินครับ ปกติจะมาภายใน 1 ชม
ถ้าไม่ได้รับเมล์ก็เมล์ไปหาแล้วแจ้งว่ายังไม่ได้รับเมล์แจ้งการชำระเงิน
ถ้าคุณใช้ hotmail หลังๆ เมล์ส่งไม่เข้าไม่รู้เป็นไง…หายเงียบไปเฉยๆ
ตอนนี้ผมเลยต้องเปลี่ยนไปใช้ gmail แทน ไม่งั้นสั่งจดไปแล้วไม่ได้รับใบสั่งซื้อซักที

ลองติดต่อไปที่เมล์ที่เค้าแจ้งไว้ครับ ไม่งั้นก็โทรไปตามเบอ์ FAX ได้เลยครับ
http://www.jotdomain.com/contact.php

อ้อ…ระยะเวลาตอบกลับ อีเมล์ ก็ตามที่ทางนั้นระบุไว้นะครับ ภายใน 24 ชม.

โชคดีนะครับ

คือผมได้จดโดมนที่ jotdomain.com นะครับ ก็กรอกข้อความครบหมดทุกอย่างแล้วครับแต่ไม่สามารถเข้าไปดู status ได้เลยครับว่าต้องจ่ายตังตรงที่ไหน (ผมเลือกแบบโอนผ่านบัญชีนะครับ) ส่งเมล์ไปก็ไม่มีตอบกลับ อยากทราบว่าท่านใดมีเบอร์ที่สามารถติดต่อทาง jotdomain.com ได้บ้างครับ เพราะเห็นมีแต่เบอร์ fax ครับ

[color=green]ระบบของ Jotdomain จะเป็นอย่างนี้นะครับ คือ หลังจากที่คุณได้กรอกรายการสั่งซื้อต่างๆเรียบร้อยแล้ว จะมีอีเมล์แจ้งรายละเอียดการสั่งซื้อและรายละเอียดการชำระเงินต่างๆส่งไปยังอีเมล์ที่คุณได้ลงทะเบียนไว้กับโดเมนครับ(ภายใน 5 นาทีจะมีเมล์นี้ส่งออกไป)

สั่งซื้อแล้วเช็ค mail ซิครับ

บริการแบบนี้ไม่น่าใช่นะครับ รอตอบกลับภายใน 24 ชม. จดเสร็จรอ active อีก 24 ชมโมง สองวันเต็มๆ