เมื่อไหร่ JotDomain.com จะเปิดบริการ Reseller ซะที

ผมอยากทราบว่าเมื่อไหร่ JotDomain.com
จะเปิดให้บริการ Reseller หละครับ
เห็นในบอร์ดแว่วๆ ว่าจะเปิดช่วงปลายๆ กุมภา หนิคับ

แล้วก้อถ้าเปิดเนี่ยอยากรู้รายละเอียดว่า
จะมี API ให้ใช้มั้ยครับ???

ได้ยินมาจากไหนครับ? :slight_smile:
ยังคง confirm ว่าประมาณปลายเดือนนี้คงได้เห็น beta ออกมาให้ทดลอง
ใช้กัน ตอนนี้กำลัง clear ระบบเก็บเงิน/เติมเงิน อยู่ครับ ใกล้แล้วครับ
ต้องทดสอบให้ถี่ถ้วน เพราะเมื่อเปิด beta test แล้ว คงเปิดจริงๆได้เร็ววัน
ขอบคุณที่ติดตามนะครับ และจะมาประักาษที่นี่อีกทีครับ

ผมจะคอยติดตามคร้าาาบ

หง่า!!! ตามเรื่องหน่อย วันนี้วันที่ 2 มีนาแล้วเน้อ คับ (อิๆ )
ผมเข้าใจน๊า หัวอกของโปรแกรมเมอร์ด้วยกันคับ
จะเป็นกำลังใจให้คับ
อยากเป็น beta tester ต้องทำไงบ้างเหรอครับ?

ผมว่าเป็น reseller ตัวอื่นดีกว่า นะ
เช่น tucows, joker ทางที่ดี ออกห่างจาก us จะดีกว่า เป็น reseller ตามพวก europ ดีกว่า

แล้วจะรู้ว่า USA จะเป็นยังไง คน ก เยอะ

ผมก็เยอะจดของ europ นะ แต่ไม่มีคน ทำ

หง่า!!! ตามเรื่องหน่อย วันนี้วันที่ 2 มีนาแล้วเน้อ คับ (อิๆ )
ผมเข้าใจน๊า หัวอกของโปรแกรมเมอร์ด้วยกันคับ
จะเป็นกำลังใจให้คับ
อยากเป็น beta tester ต้องทำไงบ้างเหรอครับ?

ขอบคุณที่ติดตามครับ ตอนนี้อย่ช่วง internal beta test ครับ
จะ public beta test อีกไม่เกินอาทิตย์ (มั้ง) :stuck_out_tongue: