ท่านใดใช้ joomla ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

พอดีเว็บลูกค้าติดตั้ง joomla ใช้งานมาได้เกือบปี อยู่ๆ พอเข้าหน้าเว็บมันก็ขึ้น error แบบนี้ ครับ

The XML page cannot be displayed
Cannot view XML input using XSL style sheet. Please correct the error and then click the Refresh button, or try again later.

ทีแรกคิดว่าเป็นที่ server แต่ลองเข้าเว็บอื่นๆ ที่ติดตั้ง joomla เหมือนกัน ก็เข้าได้ไม่มี error … จึงทดลองเอาข้อมูลของลูกค้าที่ backup ไว้ออกมา restore ดู error ดังกล่าวก็ยังคงอยู่เหมือนเดิม

รบกวนท่านผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ _/|_

เป็นกับ IE อย่างเดียวหรือเปล่าครับ
ก่อนหน้าที่จะเป็นได้ไปอัพอะไรหรือเปล่าครับ อย่างเช่น ธีม หรือโมดูล

ลองไล่ดูทีละปัญหาครับ
อาการแบบนี้ผมยังไม่เคยเจอเหมือนกัน

THEME ป่ะครับ

รู้สึกว่าจะเกี่ยวกับ theme จริงๆ ครับ ต้องลองให้ลูกค้าเปลี่ยน theme ดูก่อน … ขอบคุณ คุณ bunpot และ คุณ

พอดีเห็นตรงxml คาดว่าไปเอาTHEME