แก้ไขโมดูลใน joomla แล้วไม่ทำงานครับ

โมดูลในเว็บผมมันมีปัญหาอ่ะครับ ไม่รู้เป็นอะไร
เวลาผมอัพเดท ไม่ว่าจะเป็นโมดูลไหนก็ช่าง เช่นปิดการใช้งานโมดูล
แล้วไปดูที่หน้าเว็บ มันก็ไม่ปิดการใช้งานครับ แต่ในหน้าแอดมิน มันปิดเรียบร้อยแล้วครับ
ไม่ ว่าจะแก้ไข เปลี่ยนแปลง โมดูลตัวไหนก็ช่าง จะไม่มีการเปลี่ยนแปลงใด ๆ เลยครับ
จะแก้ไขยังไงดีครับ กลุ้มใจ ทำเว็บมาตั้งหลายวัน อัพข้อมูลลงไปตั้งเยอะแล้วอ่ะครับ
media.loeipit.ac.th ทำเว็บ โรงเรียนด้วยแฮะ กลัวไม่ทันเปิดเทอมอ่ะครับ
ใจจริง ๆ ไม่อยากเริ่มทำใหม่เลย ท่านใดพอจะช่วยได้บ้างครับ ขอบคุณครับ เครียดมากกก

เอารูปหน้าที่บอกว่าปิด module ไปแล้วมาให้ดูหน่อย และตรวจสอบดูว่าเปิดใช้งาน cache ด้วยหรือเปล่าครับ

ที่ configuration ได้ไปปรับ Cache Settings เป็น On ไว้หรือเปล่าครับ แนะนำให้เป็น Off นะครับ

ตรวจสอบแล้วครับ
พบว่า plug in System-cache เปิดไว้ ต้องปิดตัวนี้รึป่าวครับ
ขอบคุณมาก ๆ เลยนะครับ

ถูกต้องครับ

เย้ ๆ ขอบคุณท่านทั้งสอง มาก ๆ ครับ
เป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ

http://media.loeipit.ac.th
กำลังทำเว็บนี้ครับ
กะจะให้เสร็จ ทันเปิดเทอมนี้ครับ

สงสัยเจ้าของกระทู้จะคนบ้านเดียวกันนะเนี้ย หุหุ

ว้าว ๆ พี่อยู่เลยหรอครับ อิอิ

สู้ๆครับ มีอะไรให้ช่วยเหลือก็ติดต่อมาได้เลยนะครับ ^-^