Jazzup หยุดขุดกระทู้ได้แล้วครับ

สมัครมาไม่กี่วัน ขุดกระทู้ล่าสุด ตกหน้า 1 หมดแล้ว

ที่นี่ THT ไม่ใช่มีกระทู้เยอะๆๆแล้วจะได้สิทธิ์ประโยชน์อะไรนะครับ

ขุดขึ้นมาเพียบเลย

ผมดูแล้วก็ไม่ได้ขุดอะไรมากมายนะ

เอ… หรือว่าโดนลบไปหมดแล้ว ???

บางทีเขาก็อาจจะเพิ่งเข้ามา แล้วก็อ่านกระทู้เก่าๆที่น่าสนใจ แล้วโพสตอบบ้างก็เท่านั้นเองมั้ง

ไม่น่าจะเรียกว่า ขุด หรอกครับ กระทู้ที่มาตอบก็ไม่เก่าอะไรนักครับ
พอดีวันนี้อาจจะไม่ค่อยมีคนโพส พอคุณ jazzup มาโพสต่อเนื่อง กระทู้มันเลยเรียงกัน

บางกระทู้ผมยังไม่ได้อ่านเลย ขอบคุณที่ขุดขึ้นมานะครับ

รายนี้ยังถือว่าไม่ค่อยขุดเท่าไหร่ครับ ไม่เหมือน รายก่อนหน้านี้ เล่นขุดกระทู้เก่าขึ้นมา 3-4 หน้าเลยทีเดียว

พวกชอบขุดกระทู้ดูได้จากรายชื่อคนที่ตอบกระทู้นี้แหละ (รวมผมด้วย)

อ้าว ซวยละ
แสดงว่าผมอยู่ในกลุ่มขุดกระทู้คนแรกๆ เลยซิเนี่ย :slight_smile:

คนแรกเลยล่ะ ฮ่าๆๆ

อ่าว
กำว่าจะตอบพอดี
เปลี่ยนสจไม่ตอบแล้ว