Jaideehosting เป็นอย่างไรบ้างครับ

jaideehosting เป็นอย่างไรบ้างครับเห็นราคาถูกดี อ่านข้อมูลบริษัทก็โอเคนะ ขอความเห็นด้วยครับ :rolleyes:

http://www.jaideehosting.com/

ถ้าคิดว่าตัวเองตัดสินใจดีแล้ว ก็เช่าไปเถอะครับ

อีกอย่าง มีคนของ jaideehosting อ่านบอร์ดนี้อยู่ด้วย

เข้ามาอ่านค่ะ แต่ม่ะกล้าแนะนำ เด่วจะหาว่าเชียร์โฮสตัวเอง ยังไงก็ลองดูได้นะค่ะ เพราะเรารับประกันความพอใจ คืนเงินใน 30 วันค่ะ แล้วก็ไม่ต้องกลัวว่าจะย้ายบริษัทหนีนะค่ะ ท่านใดอยู่แถวลาดพร้าว ก็มาเที่ยวที่ office ได้ค่ะ อยู่ที่ลาดพร้าว 101 ด้านล่างเป็นร้านหนังสือ Bookbunny ถ้าสนใจเดี๋ยวลดราคาหนังสือให้เป็นพิเศษเลยค่า

เข้ามาอ่านค่ะ แต่ม่ะกล้าแนะนำ เด่วจะหาว่าเชียร์โฮสตัวเอง ยังไงก็ลองดูได้นะค่ะ เพราะเรารับประกันความพอใจ คืนเงินใน 30 วันค่ะ แล้วก็ไม่ต้องกลัวว่าจะย้ายบริษัทหนีนะค่ะ ท่านใดอยู่แถวลาดพร้าว ก็มาเที่ยวที่ office ได้ค่ะ อยู่ที่ลาดพร้าว 101 ด้านล่างเป็นร้านหนังสือ Bookbunny ถ้าสนใจเดี๋ยวลดราคาหนังสือให้เป็นพิเศษเลยค่า

ขายหนังสือด้วยเหรอครับ…แซวๆๆ

เดี๋ยวผมผ่านไปร้านขายเครื่องบินบังคับแถวนั้นจะแวะไปน่ะครับ

แค่ชื่อก็น่าใช้แล้ว
ราคาก็ถูก ถ้าบริการแบบชื่อ ก็คงแจ๋ง
ลองขอทดลองเค้าซักเดือนซิ
เค้าใจดีน่าจะให้นะ :smiley:

https://www.jaideehosting.com:8443/

มัน control panel ยี่ห้ออะไรหรือครับ

control panel เป็น virtualmin ค่ะ เข้าไปดูรายละเอียดได้ที่ www.virtualmin.com

คุณ SiamNice
ถ้าผ่านมาก็อย่าลืมมาแวะจิงๆนะค่ะ ยินดีต้อนรับค่า

คุณ ynothai
เราไม่มีระบบจ่ายรายเดือนนะค่ะ แต่ถ้าใช้บริการแล้วไม่ถูกใจภายใน 1 เดือน เรายินดีคืนเงินให้ พอจะทดแทนการทดลองใช้ 1 เดือนได้ไหมค่ะ เพราะถ้าใช้บริการแล้วไม่ถูกใจจิงๆ เราคืนเงินให้จิงๆค่ะ :angel:

เห็นรูปแล้วใช้ได้ครับ หน้าตาก็น่ารักดี :smiley:

งั้น

Virtualmin 

ก็เป็นอีกทางเลือกนึงสิครับ สำหรับ CP Hosting

น่าจะมีdemo ให้ทดลองใช้ดู :smiley:

ตัว demo ลองเข้าไปเล่นได้ตามเว็บที่ให้ไว้อ่ะค่ะ www.virtualmin.com

ถ้าสนใจก็ลองมาใช้บริการกันได้นะค่ะ ที่บริษัทน่ารักกันทุกคนค่า

ขายหนังสือทำ hosting ด้วยเหรอครับ อย่างงี้เดียวจะผมจะแวะไปสอดแนมนะครับ คิคิ ไปดูให้รู้เลยว่าใจดีจริงอย่างที่ว่าอะเปล่า คุณ baby เล่น Msn ไหมครับ ผมมีปัญหาสอบถามเครื่อง hosting นิดนึงครับ

ถามทาง mail สะดวกกว่านะค่า เพราะว่าไม่ค่อยได้เล่น msn อ่ะค่ะ ขอโทษด้วยนะค่ะ :frowning:

ใจดีให้ยืม แบบ Dtac ได้ป่าวคับ แซวเล่นนะครับ :smiley:

เอ งง จะขาย Host หรือจะขายหนังสือ อ่าครับ :stuck_out_tongue:

.
.
… ล้อเล่นน่ะ

แหมๆๆๆ ก็ขายทั้ง 2 อย่างแหละค่ะ แต่ไม่กล้าโฆษณาโฮสมากอ่ะค่ะ เด่วโดน…เลยขอเป็นโปรโมทร้านหนังสือแทน ถ้าคุณ mr.tong สนใจหนังสือเล่มไหนบอกได้นะค่ะ เด่วลดให้ราคาพิเศษเลยค่ะ อิอิ