Jaideehosting เปิดตัวใหม่อีกครั้ง

Jaideehosting เปิดตัวใหม่อีกครั้ง
ครั้งที่แล้วเว็บไม่ค่อยสวยเท่าไหร่
แต่ตอนนี้กลับมาอีกครับกับ โฉมใหม่
ลองแวะเข้าไปเยี่ยมชมกันบ้างน๊าาาาาาาาา

www.jaideehosting.com

ติชมหรือแนะนำกันเข้ามาก็ได้นะ
ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆทุกคน

ออกแบบเว็บได้สวยงามและเรียบง่ายดีค่ะ ชอบค่ะ :angel:

ขอบคุณหลายๆกับคำชมจ้าาาาาาา

Oh " Template monster "

:smiley: :smiley: :smiley:

ok เลยครับสวยแบบเรียบง่ายครับ

ช่ายแล้ว Themplate Monster License แท้จ่ายไปตั้ง 60$ แน่ะ

โอ 60$

ออกแบบเรียบง่ายดีครับผม แต่ผมตกใจไปหน่อยตอนเปิดหน้าเว็บ มีเสียงด้วย
พอดีว่าฟังเพลงอยู่ครับแล้วเพลงจบพอดี
เสียงนี่บาดใจสุดๆครับผม

สวยเรียบง่ายสบายตาดีครับ :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

ช่ายแล้ว Themplate Monster License แท้จ่ายไปตั้ง 60$ แน่ะ

โม้เปล่า

License ถูกต้องทุกอย่างจ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
หนับหนุน ซอร์ฟแวร์ถูกกฏหมาย
เลยใช้แต่ open source ซะเป็นส่วนใหญ่
เพื่อลดต้นทุนการทำงาน
ราคาเลยถูกลงมาได้ จ้าๆๆๆๆๆๆๆๆ

[quote] ช่ายแล้ว Themplate Monster License แท้จ่ายไปตั้ง 60$ แน่ะ

โม้เปล่า [/quote]
ดูจากการใช้คำพูดแล้ว อืม…

คนเราจะซื้อของมีลิขสิทธิ์กันบ้างไม่ได้เลยหรอครับ?

ถ้าเขามีกำลังซื้อ และใช้ของถูกลิขสิทธิ์ก้อถือว่าเป็นเรื่องดีนะครับ

ยังดีกว่าเรื่องสาระของ… ไม่พูดถึงดีกว่า

ยินดีต้องรับสู่การกลับมาของใจดีโฮสท์นะครับ

ใช้ template หรือไม่ใช้ ไม่น่าใช่ปัญหานะครับผมว่า