ใครติดต่อ คุณทศพร สังข์บูรณ์ แห่ง JaideawHosting.com ได้บ้างครับ

ชื่อ : นายทศพร

สกุล : สังข์บูรณ์

ชื่อเล่น : บังเอิญ (เอิน)

นามแฝง: nolifelover,mLri

ตอนนี้ผมมีปัญหากับ โฮสกาเตอร์ ที่เคยให้พี่เขาเช่าให้

ซึ่งปัญหาก็ผ่านมาหลายวันแล้ว ทางองกรผมกำลังมีปัญหาอย่างมากและสะสมมาตั้งแต่วันที่ 1 สิงหา 54

จนวันนี้ปัญหายังไม่ได้แก้ไข…

และจากที่เคยติดต่อกับ คุณทศพร สังข์บูรณ์ ช่วงวันที่ 1-2 สิงหา ก็ได้คุยกันเบื้องต้นว่าจะดูให้

และเรื่องย้าย account ของโฮสมาที่ผม จนตอนนี้ยังไม่มีอะไรคืบหน้าเลย

ตอนนี้มีปัญหาเรื่องเข้า Control Panel/ftp/e-mail ของทุก user เข้าไม่ได้

ซึ่งอีเมล์มีความสำคัญมาก เพราะต้องใช้ติดต่อกับราชการทั้งวัน และทุกวัน

จึงฝากสมาชิกท่านใดที่ติดต่อกับพี่เขาได้ ช่วยบอกพี่เขาติดต่อกลับผมหน่อย 0831105113 ตะวัน tawanc2005(@)hotmail.com

เพราะพี่เขาไม่รับโทรศัพท์ เมล์ก็ไม่ตอบ

(มือใหม่ หากผิดห้องขอภัยด้วย)

ใจเยนครับแต่ึคนนี้เชื่อถือได้

ที่ผมได้คุยกับคุณเอินล่าสุด ไม่มีเมล์มาจาก hostgator มาเลยครับ เดี่ยวถ้าผมติดต่อได้แล้ว จะให้รีบติดต่อกลับ ครับ

ผมก็เชื่ออย่างงั้นแระ…คิดว่าแก้ไม่น่าจะยาก แต่มันติดตรงที่ติดต่อกับพี่เขาไม่ได้นี้ดิ.

จะได้แจ้งปัญหาที่เกิดขึ้น จะได้รับทราบทั่วกัน

ครับ…ก็อยากให้พี่เขาเช็คดูให้หน่อย เผื่อพี่เขามีวิธีที่จะเข้า Control Panel แล้วดูว่า ftp/e-mail ทำไมถึงใช้ไม่ได้ครับ

เพราะที่พี่เขาส่ง User+password ให้ก็ยัง Login ไม่ได้

ผมก็ดำเนินการให้แล้วนะ อีกอย่างคุณโทรมาไม่ให้เกียรติเลย ผมต้องออกเดินทางไปต่างจังหวัด ต้องคุยกับลูกค้า เดินทางเหนื่อย ก่อนหน้านั้นก็คุยกับ support ของ hostgator ให้แล้วใช้เวลาช่วง 5 ทุ่ม - เที่ยงคืนจัดการให้ แถมการช่วยคุณผมก็ไม่ได้ผลตอบแทนอะไรด้วย ที่ช่วยเพราะมีน้ำใจแต่น่าจะเห็นใจหรือมีน้ำใจกับผมบ้างเหมือนกัน ผมก็มีงาน มีหน้าที่ที่ต้องรับผิดชอบเหมือนกัน เพิ่งเห็นกระทู้นี้บอกได้เลยว่า เสียใจจริงๆ ครับและอยากบอกว่าช่วงที่โทรมาอยู่ต่างจังหวัดไม่ได้หลับไม่ได้นอน เพิ่งได้นอนเมื่อวานเนี่ย เห็นใจหน่อยนะครับ ตอนนี้ตื่นแล้วเดี่ยวจะติดต่อ hostgator ให้อีกที

ต้องขอภัยจริงๆ ที่โทรไปรบกวน

ผมไม่รู้จริงๆ ว่าพี่ติดงานเยอะ แค่พี่บอกว่าไม่สะดวกรับสายผมก็คงไม่โทรไปรบกวน

ส่วนค่าตอบแทนอะไรนั้น…ผมก็คิดตั้งแต่ที่แรกแล้วครับถ้าเสร็จงานนี้แล้ว

เดี่ยวผมก็จะโอนเงินค่าเสียเวลา ค่าโทรศัพท์ให้อยู่แล้ว

ต้องขอภัยจริงๆ ครับ

ขอบคุณมากครับ