น้องใหม่ ขอฝากเนื้อฝากตัว itfever.com ด้วยครับ

เพี่งเข้ามาในธุรกิจนี้ครับ เมื่อต้นเดือนนี้เอง มีอะไรก็ช่วยแนะนำกันด้วยครับ ตั้ง server เอง
P IV 3 GHz
Ram 1 GB

www.itfever.com

ยินดีต้อนรับสู่วงการนี้ครับ

ยินดีต้อนรับครับ :slight_smile:
ถ้าจะทำโฮสติ้งจริงๆ แนะนำลองดูกระทู้่เก่าๆมีประโยชน์หลายอันนะครับ

ทำไมเค้ามาเงียบจัง …

ผมนะ กว่าจะได้ทำอะไร แทบตาย -_- …

สู้เค้าไอ่น้อง ธุรกิจนี้ไม่ได้สวยหรูอย่างที่คิด จงทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย <_<

สู้เค้าไอ่น้อง ธุรกิจนี้ไม่ได้สวยหรูอย่างที่คิด จงทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย

… จงทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย… เพราะไม่มีใครเขาอยากเห็นเราเด่นเกิน… :angel: