มีใครอยู่ที่ ispio หรือเคยอยู่บ้างครับ ขอข้อมูลของระบบหน่อยครับ

มีใครอยู่ที่ ISPIO หรือเคยอยู่บ้างครับ ขอข้อมูลของระบบหน่อยครับ
1 bandwidth ในประเทศ เท่าไร และ เสถียนหรือไม่
2 ระบบไฟมีปัญหาหรือไม่
3 เห็นว่ารับทั้ง แคมฟอก ทั้ง bit

[quote author=wit link=topic=25893.msg246290#msg246290 date=1265721144]
มีใครอยู่ที่ ISPIO หรือเคยอยู่บ้างครับ ขอข้อมูลของระบบหน่อยครับ
1 bandwidth ในประเทศ เท่าไร และ เสถียนหรือไม่

รบกวนขอแบบละเอียดเลยได้ป่าวครับ
ว่า ภายในประเทศ กี่G
และเรื่องราคาเป็นอย่างไร ราคาต่ำใช้ได้ประมาณไหน ราคาสูงใช้ได้ประมาณไหน
ขอบคุณครับ

[quote author=wit link=topic=25893.msg246295#msg246295 date=1265723901]
แล้วเรื่อง ทั้ง 3 ข้อที่ถามไปเป็นอย่างไรบ้างครับ
[/quote]ผมตอบไปแล้วหนิ

ที่นี่เหมือนจะไม่รักษาเครื่องลูกค้าด้วยครับ ให้คนรู้จัก คนสนิท เข้าออกตู้คนอื่นได้

inter ขึ้นๆลงๆๆ Local ไม่นิ่ง ==

ขอตอบตามข้อที่ถามๆมา

1. ในประเทศ 20 GB ต่างประเทศ 7 MB
  2. ระบบไฟ ถ้าทางตึกดับจะมีการแจ้งเตือนก่อนทาง mail แต่ถ้าเหตุสุดวิสัยนี่ จะมี UPS สำรอง (เฉพาะบาง group ที่ราคาสูงกว่า หรือ พวกตู้ rack)
  3. เขาแยกวงกันนะครับ ระหว่าง bittorrent (ไม่ใช้ inter) กับ camfrog และ hosting ก็แยกออกมาอีก เป็นวงๆไปน่ะ

ตอนนี้ผมว่านิ่งกว่า sheeplink ในตอนนี้ พูดกันแบบตรงๆ (เพราะว่าใช้ทั้ง 2 ที่เลย) ขา inter ก็นิ่งดีครับ โดนเฉพาะวง hosting เพราะใช้งานอยู่

บางคนที่แสดงความเห็นมา ผมคิดว่าปัจจุบันเขาไม่ได้วางแล้ว เนื่องจากสมัยก่อนต้องยอมรับว่าห่วยจริง (ผมยังขอบายไปรอบนึงเลย)

แต่ผมยังมีอยู่ 3 เครื่องที่วางอยู่นั่น ยังไม่คิดจะย้ายออกนะ มีแต่จะย้ายเข้าไป ตอนแรกก็ไม่มั่นใจ ย้ายออกไปรอบนึงแล้ว เพราะอย่างที่บอกตอนนั้นแย่จริงๆ