Ipowerweb.com นี่ดีป่าว ของเมืองนอกอ่ะครับ

ลองถามดูหน่อย เพื่อว่าใครพอจะรู้ แค่ $7.95 เอง
อยากรู้ว่า เร็วขนาดไหน ส่วน Option นั้นดูแล้วครบทุกอย่าง

เวลาจ่ายเงินต้องไปยืม Credit card คนอื่นไปจ่าย แล้วจะมี
ค่าธรรมเนียมจ่ายข้ามประเทศอีกหรือเปล่าครับ

เรื่อง support ไม่ค่อยมีปัญหาเรื่อง ภาษาปะกิจ พอ speak กันได้

แต่ก็กัวเหมือนกันไปใช้ของเมืองนอก

เคยใช้ของ site5.com ก็รู้สึกประทับใจมาก เค้าบริการได้ประทับใจจริง ๆ
แต่ราคา $14 ต่อเดือนแน่ะ (ตอนนี้จน) ไม่รู้ว่า ipowerweb นี่จะดีเหมือน
site5 หรือเปล่า ใครเคยใช้หรือรู้จักช่วยแนะนำหน่อย มันถูกดีครับ

คุ้มมัก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ครับ