ทดสอบความเร็ว iphone 4g แถวบ้านนอกคอกนา

จริงๆแล้ว คือ iphone 2g mode grps

น่าอิจฉามา 4G ฮ่าๆ พี่บาสใช้โปรแกรมไร cap หน้าจอครับ

ขออภัยครับ หัวข้อผิด จริง ต้องเป็น

มันกดได้ครับ กด home และ power ตามลำดับครับ เป็นการ cap หน้าจอ

[quote author=MR. BAS link=topic=23744.msg226577#msg226577 date=1256471278]
ขออภัยครับ หัวข้อผิด จริง ต้องเป็น

มี iphone กันทุกคนเลยวุ้ย

อย่างฮาเลยครับน้องบาส :slight_smile:

Edge ผมใช้แก้ขัดครับ เวลาส่ง email แจ้ง reboot นี่ใช้ประจำครับ
แบบว่าออกมาทำธุระข้างนอก ลูกค้าโทรมาแจ้งปุ๊บ เอา iphone ออกมาส่ง mail หา NOC ปั๊บ ทันใจจริงๆ
ยังไงมันก็ยังดีกว่าไม่มีเลย :slight_smile:

มี 4g ด้วย

EDGE ของพี่วิ่งเท่าไหร่หรอครับ

ส่วนใหญ่ผมใช้ Remote มากกว่าเข้าไปแก้ ข้อมูลเกม ครับ แต่มานก็ถูไถๆ กระตุกไปตุกมา อยากให้มี 3g จัง

พี่ว่าน้องบาสเลิกทำโฮสเถอะ… ไปนั่งเขียนตุ๋ยตูน ขายความ ฮา ดีกว่านะ :smash: :smash: :smash:

ปล. ฆ่าตกรต่อเนื่อง :blink:

รอถูกหวยก่อนพี่ ยังเลิกไม่ได้ อิอิ lol

เอิกๆ บางคนอาจจะ งง งวย…ว่า " ฆ่าตกรต่อเนื่อง " ที่เขียนต่อบาสไว้หมายถึงอะไรอ่านะ ก็เนี้ยแหละ ตั้งกระทู้ให้ชาวบ้านแตกตื่น

ทีแรกก็บอกถูกหวยห้าแสน
คราวนี้บอกว่าได้ทดสอบ 4G

คราวหน้ารอดูว่าจะมามุขไหน

ทู้ ห้าแสน นั้นไอ้ผมก็ดันเชื่อด้วยซิ ว่าจริง lol แล้วตกลงจริงมั้ยครับ

ถูกจริงๆครับ ถูกหวยน้องมะลิ

แต่ว่าถูกกิน

:slight_smile: lol :blink: :dgrin: :angel: :argue: :flame: (ไม่รู้เอาหน้าใหนดี)

ลุงบาส 450 งวดหน้า อย่าลืมซื้อนะ ถูกชัวร์ ถูกกิน หรือ ถูกหวยไม่รู้นะ

เอามันทุกหน้าเลยบาส

หุหุ หวยน้องมะลิ ยังตามหลอกหลอนอยู่ตลอดเวลา

:unsure: