ผมเซ็งกับพวกแอบใช้ ip จริง ๆ ใครมีวิธีดัดสันดานมันมั่งครับ

เข้ามาวันแรกก็งานเข้าเลย วันนี้รู้สึกจะเจอคุณ Pantiphost.com ที่ CAT หรือเปล่าไม่แน่ใจ

แต่เดินมาคุยก็ได้นะ เรื่อง IP 122.155.0.27 ทีมีปัญหา ดูไป MAC ตรง แต่ Noc Up Port ไม่เห็นจะมีออกไปชนกับท่าน

ใว้เจอที่ CAT ทักได้ตลอดนะครับ

[quote author=ThaiSerVerOnLinE link=topic=25648.msg244046#msg244046 date=1264851018]
เข้ามาวันแรกก็งานเข้าเลย วันนี้รู้สึกจะเจอคุณ Pantiphost.com ที่ CAT หรือเปล่าไม่แน่ใจ

แต่เดินมาคุยก็ได้นะ เรื่อง IP 122.155.0.27 ทีมีปัญหา ดูไป MAC ตรง แต่ Noc Up Port ไม่เห็นจะมีออกไปชนกับท่าน

ใว้เจอที่ CAT ทักได้ตลอดนะครับ

[quote author=ThaiSerVerOnLinE link=topic=25648.msg244046#msg244046 date=1264851018]

ถามหน่อย เครื่องนี้เป็นเครื่องของคุณเอง หรือเป็นเครื่องลูกค้า ?

สายตรงเครื่องลูกค้า

ผมยังไม่เคยเจอคุณเลย ไม่รู้คนไหน

มันก็น่าแปลก ที่มาเปิดเครื่องแล้วไม่เจออีก ยากจะคาดเดาครับ

อันนี้หน้าจอ ตอนที่มีปัญหา

ใว้ทานข้าวมันไก่ หน้าปากซอยด้วยกันสักครั้งครับ

เดินไปเครียรกันง่ายกว่ามั้งครับ

เสียดายผมกลับบ้านตั้งแต่บ่ายสองละ

ฝากคุณเสก แจ้งลูกค้าคุณด้วยละกัน อย่าให้มีครั้งที่สอง ไม่งั้นคงต้องไปคุยกันที่โรงพักแทนร้านข้าวมันไก่

ผมว่าน่าจะเป็นการปรับเงินก็คงจะดีนะครับ

อ่า ใจเย็นๆครับพี่ ^^

เสียดายผมกลับบ้านตั้งแต่บ่ายสองละ

ฝากคุณเสก แจ้งลูกค้าคุณด้วยละกัน อย่าให้มีครั้งที่สอง ไม่งั้นคงต้องไปคุยกันที่โรงพักแทนร้านข้าวมันไก่

ตอบ…

[quote]เข้ามาวันแรกก็งานเข้าเลย วันนี้รู้สึกจะเจอคุณ Pantiphost.com ที่ CAT หรือเปล่าไม่แน่ใจ

ผมก็สงสัยนะว่าทำไม MAC ตรง แต่ไม่มีออกไปชน
เลยถาม noc เขาบอกว่า เขาก็คงแอบเปลี่ยนแหละ หุหุ
อันนี้เขาพูดนะ ไม่ไช่ผมคิดไปเอง หุหุ