หาเครื่องเช่า และ ip ทำ vps ใช้งานไม่หนักครับ

มาครับผมรับเอง

ค่าเช่าเครื่อง 3,500 ต่อเดือน

IP Class ละ 250 ต่อเดือน

5 IP ก็ 250 X 5= 1,250

รวม 4,750 ต่อเดือน จ่ายล่วงหน้า 2 เดือน

กล้าจ่ายม่ะ เดียวจัดเครื่องแรงๆ ให้ มี IP แตกต่างกัน class A ไปเลย

ข้อมูลไม่มีอะไรครับ แต่ปวดหัวกับไอ้ ‘คัฟ’ ของคุณน่ะแหละครับ อุตส่าห์โพสความรู้ซะดิบดี เจอคำว่า คัฟ เข้าไป หมดความน่าเชื่อกันเลย

5ip แบบที่ต้องการ inet น่าจะได้ถูก

lan port เดียวใส่ได้ครบ 5 ip ไม่ต้องกำหนด route ให้วุ่นวาย

เพราะใช้ netmask 255.255.254.0

อยากรู้จุดประสงค์จริงๆ หง่ะ

เปิด chrome ทำอะไรหว่า

ตามพี่แมนว่า

แต่ลักษณะเอา ip ไปใช้แนวๆนี้ seo?

ว่าไปจริงๆหาเช่า vps 5 เจ้า ไม่ซ้ำ class ง่ายกว่า หาเช่าเครื่องเดียวแล้วจะเอา 5 ip ไม่ซ้ำ class

ผมรับครับ ใช้เครื่องเดียว มี ip ต่าง class ได้หลาย class

เครื่อง R210 ram 8G HDD 500G

ค่าเช่าเดือนละ 4,500 บาท

IP ต่าง class กัน x 5 ราคา IP ละ 250 บาท

รวม5,750 บาท

ค่า IP สัก 150 ได้ไหมครับๆๆๆๆ

แล้วเดี๋ยวค่อยคุยกันต่อครับ

เรื่องเครื่องผมยินดีนะคัรบ แต่อย่างไง PM มาคุยแล้วกันเนอะๆๆๆ

ip มันแพงครับ ยิ่งทำให้วิ่งได้หลายๆ คลาสในเครื่องเดียวยิ่งแพงหนัก

แพงนี้คือแพงในการ set หรือว่าแพงที่อุปกรณ์ที่ต้องใช่เหรอครับ

ทั้งคู่เลยครับ

ราคา IP ลดไม่ได้แล้วคร๊าบบ

ทั้งสองอย่างครับ

xxx.xxx.aaa.bbb

xxx.xxx.ccc.ddd

ผมทำได้เช่นกัน เครื่องเดียวครับ ^^ จะเอาต่างกันแค่ไหนก็ได้ครับ ^^ มีงบเดือนละเท่าไร จะเอากี่ ip private vlan ก็ได้ครับ

xxx.xxx.aaa.bbb

xxx.xxx.ccc.ddd

ผมมี ให้ได้ 50-100 บาท / ไอพี

กำลังจะลงที่ cslox พร้อมสิบกิ๊ก^^ อยู่ในช่วงทดสอบครับ