โฮสต์ไทย ที่ไหน มี ip คลาส C สัก 2-3 ip ตัวไหมครับ ขอใช้บริการหน่อย

โฮสต์ไทย ที่ไหน มี ip คลาส C สัก 2-3

ip นี้หายากจริง ช่วยดันครับ

ถ้าโฮสนอกลองดู
http://www.dotsiam.com/web_hosting.php

1 Class C IP / 1 Domain ครับ

Class C Network หรือว่า Class C SEO ครับ

?.?

ถามเป็นความรู้หน่อย ทำไม่ต้องจำเพาะเจาะจงเอา Class C ครับ?

เพื่อ seo ครับ

ผมได้เข้าไปดูตามลิ้งค์

มีอยู่ข้อความที่ว่า “เว็บโฮสติ้งคุณภาพจากดอทสยาม ให้คุณสามารถเลือกใช้งานเว็บโฮสติ้งตามความต้องการใช้การของคุณ
คุณสามารถเลือกใช้งานเว็บโฮสติ้งคุณภาพจากดอทสยามได้ทั้งเซิร์ฟเวอร์ในประเทศไทยและเซิร์ฟเวอร์ในอเมริกา”

ได้ทั้งเซิร์ฟเวอร์ในประเทศไทยและเซิร์ฟเวอร์ในอเมริกา

ตอนนี้ให้บริการเฉพาะเซิร์ฟเวอร์ใน US ครับ
สนใจสั่งซื้อผ่านหน้าเว็บได้เลย

1โดเมน / 1 โฮสติ้ง
โดยระบบจะสุ่ม Class C IP ให้แบบไม่ซ้ำครับ

อ่อครับผม

เช่าแยกกัน จัดให้ได้นะครับ (note มาตอนสมัคร) lol ตอนนี้มี 3 วงที่เปิดให้บริการ

203.146.129.x
61.19.250.x
122.155.0.x

สุดยอดเลยครับคุณ icez มีทุกคลาสเลย

สุดยอดพี่ไอซ์มีทุกคลาสครบเลยอยากไปสอยมาบ้างจัง55

จริงๆ ยังมีอีกหลายวงเลยแหละ แต่ไม่ได้ไว้สำหรับทำ hosting
(seo ก็ไม่ได้ไปทำอะไรกะเค้า ขี้เกียจ)

คร่าวๆ เอาที่ใช้ได้จริงๆ จังๆ ก็ 10 class
แต่ถ้ารวมที่เล่นๆ ด้วยก็ 20 ปลายๆ

เยอะมากๆ เลยครับ data center กี่ที่เนีย

เกาะคนโน้นคนนี้ไปเรื่อยครับ lol ไม่ใช่ของตัวเองทั้งหมดหรอก (ไอ้ที่บอกว่ารวมที่เล่นๆ ด้วยน่ะแหละ)
แค่ถ้ามีอะไรสามารถขอสิทธิ์ในการใช้ได้บ้างเล็กๆ น้อยๆ แหละ

เป็นความเข้าใจผิดของคนทำ SEO นะครับ
จริง ๆ ไม่เกี่ยวกับ Class C อะไรหรอก