IP.board มี bug

IP.board มี bug เกี่ยวกับระบบลืมรหัสผ่านครับ มันเด้งกลับไปที่เมลแทนที่จะเข้าหน้าข้อมูลส่วนตัว

ทดลองแล้ว ไม่มีปัญหาครับ

เรื่องนี้พบแค่ครั้งเดียวครับ คือวันแรกที่ย้ายมาบอร์ดใหม่ และตอน login ใหม่ครั้งแรก… ก็ลอง logout และ login ใหม่ก็ใช้งานได้ปกติ และคงสถานะ logon ถาวรไว้เช่นกัน…เมื่อปิดและเปิดเว็บใหม่

โดยสรุป…ไม่มีปัญหาเรื่อง password เด้งครับ

ใช้ Safari บน Mac… รายงาน…

ไม่มั unread เหรอครับ

feed เข้าทางไหนคะ …

feed ที่โชว์บน firefox มันเป็น calendar ไม่มีให้อ่าน

มีครับ ขวาบนครับ

เพิ่งเปิดครับ กดตรงปุ่ม RSS ขวาบนครับ