iOS / Android / Front-Back End เพื่อพัฒนาโปรเจค Social Network รูปแบบใหม่

สวัสดีครับเพื่อนๆ

ผมเป็นตัวแทนของบริษัท [I]Q hunter recruitment[/I] ลูกค้าของเราเป็นกำลังสร้าง Social Network ที่มีสเกลระดับเฟสบุ๊ค บริษัทได้รับทุนจากต่างประเทศ 

พัฒนาโครงการมาแล้ว2-3ปี กำลังมองหาเพื่อนๆที่สนใจสร้างสิ่งใหม่ให้กับโลกครับ

[U]ออฟฟิศอยู่ที่อโศก[/U]

ตอนนี้กำลังมองหาตำแหน่งดังนี้ครับ

1.[B]iOS developer[/B] Junior-Middle จำนวน 2 ตำแหน่ง (ประสบการณ์ตั้งแต่ 1-5ปี)
2.[B]Android developer[/B] Junior-Middle จำนวน 2 ตำแหน่ง (ประสบการณ์ตั้งแต่ 1-5ปี)
3.[B]Front End developer[/B] Junior or Middle จำนวน 1 ตำแหน่ง
4.[B]Back End developer [/B]Junior or Middle จำนวน 1 ตำแหน่ง

เพื่อนๆที่สนใจส่ง resume มาได้ที่ kittichet@qhunter.co.th
หรือสอบถามเพิ่มเติมได้ครับผม

[B]*ตอนนี้28 ตุลาคม 2558 ยังเปิดรับอยู่นะครับเพื่อนๆ[/B]