ช่วยด้วยครับ ผมเจอปัญหาครับ ถูก insert ใน database

ท่านใดพอมีความรู้ หรือ วิธีแก้ไขบ้างครับ
มัน insert ทุก ฟิวด์ ที่มี พื้นที่เลยครับ ตามรูปเลยครับ

รบกวนช่วยแนะนำครับ…ตอนนี้ restore ข้อมูลกลับมา อีกพักใหญ่ๆ ก็เป็นอีกครับ…

ขอบคุณล่วงหน้า

น่าจะเป็นไวรัส iframe

ข้อมูลเพิ่มเติมจาก

ถ้าผิดพลาดประการใด ขออภัยล่วงหน้าด้วยจ้า

เปลี่ยน password ทั้งหมดด้วยครับ
ถ้าเครื่องที่ใช้ upload เว็บคือเครื่องที่คุณใช้ ก็ scan virus ซ่ะด้วยครับ เจอ trojan เข้าแล้วละ

virus คับ ผมเคิยเจอมาแล้ว

ตามเพื่อนสมาชิกบอกเลยครับ ^^" สู้ๆ ครับ ระวังพวกใช้ FTP Crack ตัวนี้ตัสดีเลยครับ แนะนำใช้ของฟรี มีเยอะเลย

เคยเจอครับตอนนั้นใช้ CuteFTP + ยาแก้ไอ

โดนทั้งเซิฟเวอร์เลย เปลี่ยนมาใช้ FileZilla ปลอดภัยกว่าคับ

ตัว Script หรือ โปรแกรมเขียนเองหรือเป็น Opensource ครับ พอจะบอกได้ใหมว่าใช้ตัวใหนถ้าเป็น Opensource นะครับ
เพราะอาทืตที่ผ่านมาผมพึ่งเจอ bug ของโปรแกรม OpenX มัน Insert เข้ามาผ่านทาง โปรแกรมที่เป็น Plugin ต่างๆของ OpenX ถึงจะไปเปลี่ยน password ก็ไม่หายครับ

พอจะบอกได้หรือไม่ครับ ว่า script เขียนขึ้นมาเอง หรือว่าใช้ Opensource ตัวไหนครับ ถึงโดนงี้

อาจจะโดน sql injection ก็ได้ครับ ถ้าเขียนเอง แนะนำใช้ mysql_real_escape_string กรองตัวแปรก่อนจะไปคิวรี่ ก็กันไปได้เยอะครับ

ส่วนใหญ่จะเขียนเองครับ ด้วย ASP ล่าสุดก็เป็นอีกแล้ว ตอนนี้เริ่มเครียดครับ