.info ที่ขายแพงที่สุดในปีนี้

Santaclause.info recently sold on Sedo for $12,307 (USD). It was bought by the owner of Santaclause.com. This is one of the highest .info sales this year.

ที่มา : DomainsBot

ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่น่าสนใจครับ อยากมีชื่อโดเมนเนมดีๆ แล้วคนมาขอซื้อราคาแพงๆ บ้างจัง จะได้รวยกับเขาซะที
(ขนาดชื่อ Networkthai.Net ยังขายได้ตั้งหลายร้อยเหรียญ แซวเล่นนะครับคุณหนึ่ง อิๆ)

ว่าแต่เกิดมีคนมาขอซื้อชื่อ siamwebhost ซัก 4-5000 USD จะขายไหมล่ะครับ 555

ไม่เห้นมีใครมาติดต่อซื้อผมมั่งเล๊ย… เคยเอาไปลงที่ afternic ด้วยน๊า
บอกไป 2000 พวกก็เปิดซะแล้วววววววว

ปุ๊ก