ระหว่างการเปิด IDC ที่ CAT กับ เมืองทอง ค่าใช้จ่ายต่างกันมากหรือเปล่าครับ

ช่วงเย็นฝั่งธน บางรัก ก็ไม่ต่างไรกับ ฝั่งธน เมืองทอง

สายๆ ก็จะแย่ นั่งเรือมาละกันครับเร็วดี

เรื่องรถติดนี่ก็ปัญหาหนักสำหรับผมเหมือนกัน ดังนั้น ผมไม่เลือกทั้งเมืองทอง และบางรัก เพราะว่าบ้านผมอยู่สุขุมวิท เลยเลือกไปไว้ รัชดา และเพชรบุรีแทนครับ ไปถึงไวดี

เมืองทองฯ มีดีอยู่อย่างนึงที่ถูกใจผมมากเลย คือ สาวแบงค์กสิกรไทย เวลากลางวันมากินข้าว หรือ ตอนเย็นเลิกงาน โฮก ทำใจไม่ได้ เดินมา 10 สวย 8 น่ารัก 2 ละแล้วก็ไปขอเบอร์มาได้คนนึง 555+

สวยหรอ ผมว่าเฉยๆนะ แฟนผมพึ่งลาออกมาเอง ^^

อันนี้แฟนมาเห็นมีเครือง นะครับนี่ ^^

ท่านแบน ครับจัดเพื่อด้วยสักคนสิครับ

เมืองทองIDCไฟดับอย่างน้อยๆ2ครั้งต่อปี ซ่อมทีเกือบครึ่งวัน

ที่ CAT ไฟไม่ดับครับ ไฟนิ่ง เสถียรตลอด

แต่แบนวิตกากมาก