ยินดีกับท่าน icom

Most Online ทะลุ 100 วันไปแล้วครับ

ของผมเพิ่งทะลุ 20 ไปเอง

[quote author=pizzaman link=topic=11007.msg106885#msg106885 date=1209198139]
Most Online ทะลุ 100 วันไปแล้วครับ

อ่ะ เพิ่งทราบแฮะว่ามี bot สำหรับ THT ด้วย

ช่ายๆ เป็นบอตแหง๋ๆๆ อีกหน่อยทางกูเกิลจะมาซื้อบอตของพี่เค้าไปใช้งานแทนแล้ว อิอิ

พี่ธีสุดยอดมากเลยครับพี่

ปุ๊ก

ยินดีด้วยครับพี่ธีระ

สุดยอดครับพี่ธี

:smash:

เยียมๆ

[me=BoomZKung]ตบมือ แปะๆ

ขอบคุณครับพี่ธี — Iron Man Spy Bot of THT

:santa:

ขอบคุณทุกท่านครับ
ผมคิดว่า ทำเพื่อเป็นสิ่งตอบแทนให้กับสังคม ที่ทำให้ผมได้มีความรู้ดี ดี ครับ

ยินดีด้วยครับ

อยากเห็นการพัฒนาเชิงรุกอย่างต่อเนื่องไปเรื่อยๆ ครับ

ครบร้อยวันแล้วเหรอนั่น !