สอบถามครับ ท่านใดใช้Hotfile.com พรีเมี่ยมมั้งครับ? รู้สึกว่าช้าลงไหม?

สอบถามครับ ท่านใดใช้Hotfile.com พรีเมี่ยมมั้งครับ? รู้สึกว่าช้าลงไหม?

ช่วงหลังๆมานี่มันโหลดช้ามากๆเลยนะครับ จากความเร็วเกือบเต็มสาย ลดลงมาแค่ 10-15%เอง

จากเดิมเคยโหลดได้เต็มสาย 1.3MB/วินาที

อ่าา ไม่ได้เป็น pre เหะ เป็นธรรมดา ก็โหลดไปขำๆ ขอเจ้าไทยสักเจ้าเปิดแบบนี้อยู่
เคยคุยกับท่านไอส์ เหอๆ รอท่าเขาเปิดอยู่ หุหุ

ใช้อยุ่ครับ 250 kbps เต็ม ๆ

ช้าครับ เนต 8mbps ผมโหลดได้แค่ 100 kb/s ตั้งแต่ True มีโปรอัพสปีดให้กับลูกค้าอะครับ

ผมก็ใช้ครับ รู้สึกว่า จะดาวน์โหลดได้ช้ากว่าเมื่อก่อน มา 2-3 วันนี้เองครับ เมื่อก่อนดาวน์โหลดได้รวดเร็วทันใจมาก

ใครใช้ 3BB ตอนนี้ช้ากว่าเดิมอีกครับ แต่ก่อน hotfile โหลดสบาย ๆ เลยครับ

แต่ช่วง 2-3 วันที่ผ่านมาช้าลงกว่าเดิมมากครับ หรือเป็น 3BB ช่วงนี้ออกนอกช้ามากหว่า