Hostsection.com หายไปไหน

hostsection.com and phpthailand.com หายไปไหน ไม่เห็นนานประมาณ 2 เดือน มีใครพอทราบบ้าง

คาดว่าคงไม่… ไปแล้วนะ เศร้าเลย :angry:
เสียดายเพือนร่วมอาชีพ

หายไปจริงๆ ด้วย

phpthailand ช่วงหลังๆ เข้าได้บ้างไม่ได้บ้าง (ตอนเข้าไม่ได้จะบอกว่า database connection problem) แต่ตอนนี้เข้าไม่ได้เลยสงสัยย้ายเครื่องใหม่หรือไม่ก็ปิดไปแล้ว
คงต้องถามสมาชิกของทาง hostsection ว่าทางโฮสเขาแจ้งมาว่าอย่างไรหรือเปล่า
ผมเองก็เข้าไปตอบคำถามที่ phpthailand อยู่บ่อยๆ เสียดาย

ว่าแต่ว่า ตอนนี้ผมเข้า phpthailand ได้นะครับ มาหลอกโพสต์โฆษณาเวบหรือเปล่าหว่า

เข้าได้แต่ phpthailand เหมือนกัน