Hostpacific เกิดอะไรขึ้นครับ?

hostpacific เกิดอะไรขึ้นมีใครรู้ไหมครับ ตอนนี้ผมเข้าโฮสไม่ได้เลย ส่ง mail ไป support ก็ไม่มี response น่ะครับ

เออ จิงด้วย เข้าไม่ได้เหมือนกัน จ่ายตัวหรือยังครับ คุณ Gizmo 5555 ล้อเล่นนะครับ

เดี๋ยวขอผมทดสอบแป๊บ

[quote]C:\Documents and Settings\Administrator>tracert hostpacific.com

Tracing route to hostpacific.com [203.146.102.100]
over a maximum of 30 hops:

<_< ตอนนี้ก็ยังเข้าไม่ได้

RAID controller ของ Dell พังครับ
โชคดี (หรือร้ายไม่ทราบ) เครื่องนี้ มีเว็บหลักเราอยู่ตัวเดียว เฮ้อะ พรุ่งนี้อะไหล่มาครับ :frowning: