[HostMinor.com] บริการ VPS และ VPS SSD RAM 4GB เพียง900.-/เดือน คุณภาพสูง ราคาถูกใจ

Package สุดร้อนแรง!
VPS และ VPS SSD RAM 4 GB เพียง 900 บาทต่อเดือน
:d5f02ecd:
ที่ HOSTMINOR.COM เท่านั้น

VPS SSD – VPS SSD Server :: บริการ เซิร์ฟเวอร์เสมือน ประสิทธิภาพสูง บน SSD
โฮสไมเนอร์มีความยินดีเป็นอย่างยิ่งในการให้บริการ VPS (Virtual Private Server) บนเครื่องเซิฟเวอร์คุณภาพจาก HP
มีความเสถียรและเป็นส่วนตัวสูงเหมือนนำเครื่องมาวางที่ IDC ด้วยตัวเองสามารถปรับแต่งได้ตามใจลูกค้าในราคาประทับใจ
ติดตั้งบนระบบปฏิบัติการ VMware ESXi รับการดูแล และบริการที่ดีกว่า จากโฮสไมเนอร์ และ วิศวกรผู้มีประสบการณ์
[COLOR=#666666][FONT=Verdana][I]

เซิฟเวอร์ที่เราเลือกใช้
[/I]
[I]เราได้คัดสรรเครื่องเซอเวอร์คุณภาพสูงจาก Hewlett Packard (HP)
มาไว้ให้บริการลูกค้า VPS SSD โดยเฉพาะ

Model: HP ProLiant DL120 G7
CPUs: Intel Xeon E3-1220 (3.10GHz/4-core/8MB/80W
RAM: 32GB DDR3-1600MHz ECC RDIMM
HDD: 4 x 240 GB Intel® SSD DC S3500 Series 6Gb/s
Power Supply: [B]HP 400W FIO Pwr Supply Kit

[/B][/I][/FONT][/COLOR]VPS SSD ราคาถูกใจ 40GB Ram4GB เพียง 900/เดือน
บริการให้เช่า Server สเหมือนบนเครื่อง Server คุณภาพสูงจาก HP มีความเป็นส่วนตัวสูง ปรับแต่งได้ตามใจชอบ ในราคาประทับใจ ^^
ทำงานบนระบบปฏิบัติการ VMware ESXi สเถียรสุดๆ!

[B]

• INTER SSD
    [LIST]
  • THB 900.- (ต่อเดือน)
  • 40GB of spaces
  • 2GB of RAM (not shared)
  • 2 CPUs @4.0GHz
  • 1Gbps Network
  • Directadmin*
  • ฟรีติดตั้ง OS
  • ซื้อVPS SSDเลย!
    [/LIST]
  • SUPER SSD
    [LIST]
  • THB 1,300.- (ต่อเดือน)
  • 60GB of spaces
  • 3GB of RAM (not shared)
  • 2 CPUs @4.8GHz
  • ซื้อvps ssd!
    [/LIST]
  • LEGEND SSD
    [LIST]
  • THB 1,600.- (ต่อเดือน)
  • 80GB of spaces
  • 4GB of RAM (not shared)
  • 2 CPUs @4.8GHz
  • ซื้อvpsเลย!
    [/LIST]

[/B]

::สิ่งที่คุณจะได้รับ::

• ทรัพยากรเครื่อง Server คุณภาพสูงจาก HP
  • ความเร็วในการเชื่อมต่อ 1Gbps ทำให้ VPS คุณลื่นไหลไม่มีสะดุด
  • Server ทำงานบนระบบปฏิบัติการ VMware ESXi ทำให้การจัดการทรัพยากรมีประสิทธิภาพมากกว่าระบบอื่นๆ
  • รอบรับทุกระบบปฏิบัติการ เช่น Linux Windows UNIX
  • ได้รับสิทธิ์ระดับ ROOT/Administrator สามารถติดตั้งอะไรได้ตามใจชอบ
  • สามารถติดตั้งซอฟท์แวร์ และ ส่วนเสริมต่างๆ ได้เองเช่น FFMPEG, Libx264, mp3Lame และอื่นๆ ที่ Web Hosting ปกติไม่รองรับ เป็นต้น
  • ไม่จำกัดปริมาณการรับ-ส่งข้อมูล
  • 1 IP Address
  • Support 24Hrs
  • สำรองข้อมูลทุกๆ 30 วัน (บริการเสริม)
  • ไม่พอใจยินดีคืนเงินภายใน 5 วัน

ข้อมูลผู้ขาย :
คาวี หวานแท้
ตำบลตลาด อำเภอเมือง จังหวัดมหาสารคาม 44000
[B]
โทร : 0832820374 (hotline) 24 Hrs
LINE:rango
Email:hostminor@gmail.com

ขอขอบคุณพื้นที่ Thaihosttalk ครับ[/B]

ดันครับ สนใจสอบถามได้เลยครับ

สนใจสอบถามได้เลยครับ ยังว่างนะครับ

ดันครับ โปร 3แถม1 ยังอยู่นะครับ

ดันครับผม

อัพครับ

อัพครับ ปรับ package ใหม่ ราคาเดิม :875328cc:

ดันครับ ยังว่างนะครับ

up ครับ ยังว่างนะครับ สนใจสอบถามได้ครับ

ดันครับ

up kub

ดันครับ ยังว่างนะครับ

ดันครับ ยังว่างอยู่นะครับ

ดันครับ ยังว่างครับผม

อัพครับ ยังว่างนะครับ