อยากรู้คับว่า Hostingdynamo.comเปงงายมั่ง

ดูมาหลายรอบแล้วคับน่าจะคุ้มเพราะผมทำเวบโดยใช้ ASP.NET และ MSSQl ซึ่งไม่จำกัดฐานข้อมูล+พื้นที่เยอะราคาถูก ติดตรงที่อ่านตรงขอ้ตกลงการใช้บริการแล้วไม่ค่อยถูกใจเท่าไหร่ คือผมเขียนโค้ดเอาเองถ้าผมเขียนไม่ดีกินCPUเค้าผมโดนถีบออกแน่เลย แต่ไม่รู้ว่าดีรึป่าวอยากจะถามทุกท่านว่าดีมั๊ยคับมีความเห็็นยังไงมั่ง หรือมีโฮสไหนแนะนำมั่งคับมีงบให้ 2000 /ปี รองรับ ASP.NET2.0 , MSSQL ปามาณนี้อ่าคับ รบกวนด้วย