ไม่ทราบว่ามีhostingในไทยที่ให้บริการแบบ

ไม่ทราบว่ามีhostingในไทยที่ให้บริการแบบ
50megs.com บ้างไหมค่ะ ที่จัดการแบบ File Manager
มี Form E-mailer,guestbook,Counterให้
ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

HostSine ก็ให้บริการนะครับ สามารถใช้ File Manager
รวมถึงอื่นๆ ใน Control Panel ได้เลย ทดลองใช้บริการก่อนก็ได้ครับ

อ้อลืมบอก ผู้ให้บริการรายอื่นๆ ก็น่าจะบริการได้หมดเช่นกันครับ

อ้าว ลืมสังเกตุ 50megs อะไรที่ว่านี่ของฟรีเหรอครับ :rolleyes: :rolleyes:

งั้นต้องลองมอง se-ed.net หรือ อื่นๆ แล้วหละ

:rolleyes:

ว่าแล้วก็ขอย้ายกระทู้ไปหมด Related Offers นะครับ

50megs.com บ้างไหมค่ะ ที่จัดการแบบ File Manager
มี Form E-mailer,guestbook,Counterให้
ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

:slight_smile: ลองเข้าไปที่ www.vhostweb.com ดูซิคะ

ดัน