ขอคำปรึกษาเกี่ยวกับ hosting ครับ ทราฟฟิกค่อนข้างสูง

DELL R200 เช่าซื้อกับผมก็ได้ หรือจะ Mimi PC ก็เช่าซื้อกับผมก็ได้… จะให้ tune กันก็ทำให้ก็ได้ จะเอาอารายอีกมัยครับ :slight_smile:

lol ออนไลน์พร้อมกัน 2000 ยังชิล เลย อย่างที่พี่ KKE บอกอะครับต้องดูที่สคริปด้วย เครื่องแรงอย่างเดียวไม่พอครับ

เพราะลองมาแล้วไอ้ 2 พันคนนี้พร้อมกันแล้ว

ขออภัยครับ ทำให้เข้าใจผิด

บาลาสอิเล็กทรกนิกส์ เป็นอุปกรณ์ใช้แทนบาลาสจุดฉนวนความร้อนแบบที่เห็นกันทั่วไป ข้อดีคือ ลดสัญญารบกวน EMI และกระแสกระชาก ลดเสียงรบกวนต๊อกๆแต็กๆที่น่ารำคาญ… เปิดปุ็บติดปัํบ เหมือนทีวีฮิตาชิ (รุ่นที่เปิดปุํบติดปัํบจะจุดไส้หลอดเอาไว้ประมาน 20%) ทำให้เปิดเครื่องแล้วไม่ต้องรอให้ความร้อนของหลอดอีเลคโทรดมีอุณหภูมิทำงาน ข้อเสีย… หลอดภาพไปเร็ว (ปัจจุบันไม่มีขายแล้ว เขาขายแต่ Plama กับ LCD TV กันแล้ว)

บาลาสอิเล็กทรกนิกส์ นิยิมใช้งานห้องสตูดิโอครับ แต่ก็มีข้อเสียเหมือนกันคือายุมันไม่นานเท่าไร

หากใช้บาลาสอิเล็กทรกนิกส์ จะไม่ต้องใช้ starter ที่เป็นตัวจุดระเบิดครับ

ปล. เข้าใจบ่

มันเกี่ยวกับเว็บตรงไหน นี่ เขาจะเช่า Hosting หรือ Reseller Hosting หรือไม่ก็ VPS หรือขั้นสุดท้ายวาง Co-lo ถ้ายังไม่แรงถึงใจ

จะตลกกันไปถึงไหน

อยากจะขายมั่ง แต่เกรงใจคน mod ครับ
เอาเป็นว่าอยากได้แรง ๆ แบบกด mouse ยังไม่ทันปล่อยเว็บก็ขึ้นเลย คลิกที่ลายเซ็นต์ครับ

มีแต่แบบ เปิดปุ๊บเสียเงินปั๊บ