ช่วยแนะนำเว็บhosting ที่รองรับwordpressหน่อยค่ะ

พอดีว่ากำลังจะเปิดเว็บไซต์อัพเดทข่าวสาร
จริงๆสมัครกับเจ้านึงไว้แล้ว มีdomain nameแล้วแต่กำลังจะย้าย เพราะสนใจจะซื้อthemeของwordpressค่ะ

มีใครพอจะแนะนำเว็บhostingดีๆ ติดต่อได้ตลอดถ้ามีปัญหา มั้ยคะ

ขอบคุณมากค่ะ

ซื้อ theme ของ wordpress ทำไมถึงต้องย้ายโฮสติ้งเหรอครับ

1 Like

พอดีก่อนหน้านี้ได้จดdomainและhosting ไว้กับเว็บของคนไทยไปแล้วค่ะ เลยจะย้ายไปที่ๆรองรับ wordpress เพราะว่าที่เก่าเขามีthemeของเขาเองค่ะ