Hosting Windows & Reseller ทดลองใช้ฟรี 7 วัน

สำหรับผู้ที่ต้องการพื้นที่สำหรับเวบไซต์ เราให้บริการ Hosting มากว่า 6 ปี ทางเรามีการคัดกรองเวบที่ถูกกฎหมายเท่านั้นที่จะอยู่กับเรา ทางเราไม่รับเวบที่ผิดกฎหมาย หรือศีลธรรม

Shared Hosting

• ขอทดลองใช้ก่อนได้ฟรี 7 วัน ยังไม่ต้องชำระเงินก่อน
  • Hosting Windows 2003 Server ตั้งอยู่ที่ CS. Loxinfo ชั้น 16
  • สเปคเครื่อง Server Core 2 duo 2.13 Ghz. Ram 2 Gb. H/D 250 * 2
  • ภายในห้อง Datacenter มีระบบปรับอากาศ และกล้องวงจรปิด รักษาความปลอดภัย ด้วยระบบสแกนนิ้วมือหลายชั้น มีทีมงานวิศวกรดูแลในห้องตลอด 24 ชม.

ขออับเดทครับ

ขอให้เฮงๆ นะครับ … ลูกค้าไหลมาเทมา … ต่อสู้ฟันฝ่าอุปสรรค์ ต่างๆ ได้ตลอดไป ครับ

ขออับเดทครับ