ช่วยแนะนำ hosting ที่ไม่จำกัด subdomain ให้หน่อยครับ(ขอซัพพอร์ตดีๆน่ะครับ)

-อยากได้แบบ ราคาดีๆ
-ไม่จำกัด subdomain
-ซัพพอร์ตดีๆ
-มีเบอร์ 02 โทรไปแล้วมีคนรับ (ที่เจอมา มันไม่มีคนจะคุยด้วย โทรไป 3-4 ที กว่าจะได้คุย)

มันอาจจะสวนทางกับราคาดีๆถ้ามันไม่แพงมาก ก็พอรับได้อ้ะคับ

ไม่มีเบอร์ 02 แฮะ

02 ส่วนใหญ่ 8.00-16.00 นะครับ

คือ หลายท่านก็บริการดีน่ะครับ พอเข้าใจ
แต่ผมก็พวกไม่ค่อยเก่งด้านนี้เท่าไหร่ บางทีก็ต้องถามโน่นถามนี่
คนที่เค้าให้บริการผม ก็ไม่ใช่ไม่ดีหรอกครคับ
หลายครั้งเค้าก็พยายามช่วย แต่เหมือนเค้าทำงานประจำไปด้วย
โทรไป ก็ติดงานอื่นตลอด ไม่ได้โทรกลับ เฮ้อ
แต่เว็บผมมันล่ม ก็เลยจะถามว่ามันเป็นอะไร เพราะงานผม
ต้องพึ่งเว็บเยอะ
พอไม่มีเว็บ ก็ไม่มีลูกค้า เสียงานไป 1 วัน นี่ยังไม่โทรกลับมาเลย
มันเป็นแบบนี้หลายทีแล้วครับ เลยต้องเน้นซัพพอร์ตดีๆน่ะครับ

Hosting Reseller Unlimit Domain, Unlimit Database, Unlimit FTP, Unlimit E-Mail

02-8340995 หากคุยกับแฟกซ์…อัตโนมัตได้ก็คุยไปครับ 24 Hr.
081-4864499 หากอยากคุยกับฝ่ายบริการ…ก็เบอร์นี้ 24 Hr.

หจก. สมาร์ทเน็ต คอนซัลแทนท์.

ไม่มีเบอร์02ครับแต่มั่นใจว่าบริการดีกว่าบางคนไม่หมกเม็ดไม่กับคํา

ไม่มีเบอร์ 02 เช่นกันครับ

ทำไมต้องมีเบอร์ 02 ครับ ผมเองก็มีแต่มันเป็นเบอร์บ้าน เลยไม่ได้เอาขี้น

คือ ง่ายๆว่า ตอนมีปัญหา ผมไม่รู้จะถามใคร น่ะครับ
เบอร์ 02 มันไม่ใช่ประเด็นหรอกครับ ประเด็น คือ อยากใช้บริการกับเจ้าที่เค้าทำเป็นงานประจำ
ไม่งั้นผมก็จะเจอ เหตุการณืแบบปัจจุบันอีก โทรไปก็ไม่ได้คุย
แล้วก็ไม่รู้จะถามใคร ว่าเว็บล่มได้ไง มันเป็นแบบนี้หลายครั้งครับ
โดเมน จดไปเป็นอาทิตย์แล้ว ยังไม่ได้เลย เฮ้อ

Mobile Phone + MSN ลองดูครับ เบอร์ 02 ที่เค้าไม่นิยมใช้กันก็เพราะว่า… Admin เป็นโรคอย่างหนึ่ง “โรคชีพจรลงเท้า” ตลอดเวลา

แม้แต่ในห้องน้ำ…ก็ยังต้องทนทำใจรับสายลูกค้า :dry:

แล้วจะเอาสายลากเข้าไปได้ยังไง :blush:

ไม่ได้พูดเล่นนะ… เรื่องรับสายในห้องน้ำครับ เหอๆ พูดยังไม่จบ แต่เบาหนักเสร็จแล้ว… ไม่กล้ากดปุ่มชักโครกกก (นั่งทนกลิ่นมันอย่างงั้น) จนกว่าจะจบสนทนา

เผลอๆต้องวิ่งออกมากดที่คีย์บอร์ดๆ (อย่านึกภาพต่อเลยครับ) มัน…ปวดใจ lol lol lol

Web Hosting

ไม่จำกัด subdomain

ไม่มี 02 **

บริการด้วยใจครับ

Sales and Support : 083-820-5145
Email Contact : support@i-coolhosting.com

:smash: :smash:

ถ้าไม่เกี่ยงว่าต้องจำกัด sub domain ก็ ขอเสนอ DataCenterAsia.com ครับ

Web Hosting , [url=http://www.jaideawhosting.com]โฮสติ้ง

ไม่ได้ทำเป็นงานหลักครับ แต่ไปไหน จะมีโน๊ตบุกติดตัวไปด้วย และดูแลกัน 2 คน

http://www.jaideawhosting.com/clients/contact.php

ปล.ไม่ทราบว่าทำเว็บเกี่ยวกับอะไรเหรอครับ ถึงอยากได้ subdomain ไม่จำกัด

THAIPLUSHOST INTERNET SOLUTION

บริการดีๆ 24 ชั่วโมง ไม่เว้นวันหยุดราชการ

ผมทำเวปทั่วไปแหละครับ เกี่ยวกับงานที่บ้าน
หรือทำให้เพื่อนบ้าง ไม่ต้องกลัวจะเอาเว็บโป๊ไปลงนะครับ

คงใช้บริการกับท่านใดท่านหนึ่ง ใน 2 วันนี้แหละครับ

ติดต่อขอทดลอง หรือ ขอSpec พิเศษได้ทาง admin [-at-] thaiplushost.com เลยครับ

ครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

ของเดิมเค้าก็ดีแหละครับ
แต่งานเค้าเยอะไปหน่อย

เริ่มต้นเพียง 175 บาท/ปี ครับ บริการด้วยใจ ใส่ใจทุกรายละเอียด

เฮ้ออยากขายบ้าง แต่หน้าเว็บไม่ get idea ซักทีเกือบปีแล้ว อดขายของเลย…กำ