Hosting Reseller ไม่จำกัดโดเมน พื้นที่ 10GB เพียง 300 บาท/เดือน

ช่วงนี้วงการโฮสติ้งเงียบเหงาลง เลยจัดโปรให้คุ้มค่าคนทำเว็บขึ้นหน่อย เต็มที่ไม่มีจำกัดทั้ง Email, Sundomain, MySQL account, FTP account, Daily + Weekly Backups กับออพชั่นอื่นๆ ที่เพียบพร้อมกับ DirectAdmin Control Panel

Small Reseller : 300 บาทต่อเดือน
100 gb transfer
10 Gb storage
Unlimit Web sites!!!

Big Reseller : 500 บาทต่อเดือน
200 gb transfer
20 Gb storage

Extra Reseller : 1200 บาทต่อเดือน
1000 gb transfer
50 Gb storage

Note : [color=red]ดังนั้นลูกค้าเดิมที่ไม่ได้เป็น Unlimit website

เหลืออีก 8 รายครับ
ช่วงนี้ทำไมมันเงียบๆ ไม่ทราบครับ แต่ยังคงรับลูกค้าเพิ่มนะครับ บริการภายใต้สโลแกน บริการคือจิตวิญญาณครับ ยังไงลอง MSN มาคุยกันก่อนได้ครับ

webmaster[at]muslim.in.th ครับผม

บริการทั้งตัวก็ได้นะ อย่าใช้แต่จิตวิญญาณ มันหลอน โบร๊ววววว

เห็นมันเงียบเลยมาแซวอ่ะ แหะ
lol

ขอบคุณที่ช่วยแซวครับ ยังไงเสียก็ใช้จิตวิญญาณครับ ไม่ได้ใช้วิญญาณ

เจ้าเล็กๆ อย่างผมไม่มีกระเป๋าใบโตไว้รองรับหรอก อีกอย่างนึง Profit ratio ที่ติดลบต่อเนื่องมานานถ้าไม่ใช้จิตวิญญาณก็คงเลิกไปแล้วครับ 10 แอคเคาท์นี้ ขอแค่คืนทุนพอ

มายืนยันครับ เจ้านี้ รับประกัน ของเขาดีจริงๆๆครับ(เห็นได้ข่าวว่า อยู่ CSLoxinfo)

ปล. บริการด้วยจิตวิญญาณ นี้ ฟังแล้ว ขนลุกซู เหมือน เจ๊ cat เลย นะนี่

555 ทีหลังต้องใช้คำใหม่ซะและ “บริการจนเป็นวิญญาณ” ดีมะครับ

แต่ตั้งกะควักเศษจังค์ก้นกระเป๋าขึ้นรถไฟฟ้าแล้วต่อรถเมลล์ไปวาง CSLox นี่ เนี่ยเนียนเย็นจับใจ ได้ใช้บริการจากตู้ดีๆ เราก็มีบริการดีๆให้ลูกค้าเราได้ครับ

เปลี่ยนเป็นคำนี้

ยังคงรับอีก 8 รายครับ

โจงมาๆ โจงมาๆ

[quote author=pulanet link=topic=7930.msg76137#msg76137 date=1191208982]
ยังคงรับอีก 8 รายครับ

โจงมาๆ โจงมาๆ

[quote author=apkp link=topic=7930.msg76139#msg76139 date=1191209300]
ด่วนๆๆครับ ของดีมีไม่กี่ครั้งครับ

ยังคงเปิดรับอีก 8 ท่านครับ รีเซลเลอร์รับแค่ 8 ท่านครับ ไม่มีเว็บกินระบบอยู่แน่ครับเครื่องนี้ เว็บไหกินระบบมากโดนยกไปเครื่องพิเศษๆ เครื่องนี้เลยอยู่กันอย่างสงบครับ

ในโอกาศนี้ขอขอบคุณลูกค้าท่านนึงมากๆ ได้รับคำแนะนำจากสมาชิกในบอร์ดนี้แหละ โอนเงินมาก่อน ยังไม่ขอใช้… อะไรจะขนาดนั้น

อึ้บๆ ดันหน่อย

อ่า… เหลือ 7 รายครับ รับแค่นี้จริงๆ ครับ เว็บหนักเว็บใหญ่ ไม่ต้องห่วงปรึกษากันได้มีเครื่องไว้รับงานเฉพาะด้านครับ แต่คง concept ราคาไม่แพงครับ

ดันหน่อยครับ เครื่องนี้เว็บยังน้อยครับ ลูกค้าน้อยมากๆ

ได้ๆๆ เพิ่มให้อีกประโยค

แม้ตัวตายก็ไม่คลายรัก (บริการ) เธอ (ลูกค้า)

[quote author=cat link=topic=7930.msg77572#msg77572 date=1191993590]
ได้ๆๆ เพิ่มให้อีกประโยค

แม้ตัวตายก็ไม่คลายรัก (บริการ) เธอ (ลูกค้า)

ราคาโดนใจจัง รวยๆ ครับ :smash:

:slight_smile: เดี๋ยวลง DA อีกเครื่อง ลดราคาแข่งเลยดีมะนี้ 555

เอ ผมขายถูกเหรอเนี่ย ไม่มั้ง บางคนถูกกว่าผมนะครับ

ราคาถูกดี ขอให้รวยๆ