บริการHOSTINGคุณภาพสูงเร็วและแรง Pentium4 3.0 Ram 4G วางเครื่องที่กสท. ไม่จำกัดแ

http://hosting.army2004.com/

ยินดีต้อนรับครับ

ว้าว…อันลิมิตแบนวิท ด้วย สุดยอดเลยครับ

ดูจากแพลนแล้ว

banner ด้านบนคุ้นๆ รึเปล่าเนี่ย - -’ vigrx

เรียนสอบถามครับ

ที่ถามเพราะผมไม่เข้าใจว่าเว็บอะไร www.army2004.com
คือผมไม่ค่อยเข้าใจว่าทำอะไร
บอกหน่อยได้ไหมว่าเว็บอะไร
บอกได้ไหมว่าขายอะไร

หรือผม…ตกยุคไปแล้ว จะได้เอา SMF มาหน้าเว็บโฮสติ้ง ผู้ให้บริการเว็บไซต์กับเค้าบ้างครับ
ทำเว็บแบบไม่ต้องคิด ไม่ต้องออกแบบ ไม่ต้องมีคอนเซป ไม่มีข้อมูลคงเส้นคงวา

ช่วยขยายคอนเซปให้ทราบทีเถอะครับ ผมกลัวตกยุคจริงๆครับ

เป็นเวบโพสรูปโป๊มั่ง ไม่โป๊มั่ง มีหนังโป๊มั่ง ไวรัสมั่ง

อืม…เปลี่ยน host มาก็หลายเจ้าแล้ว สุดท้ายวางเครื่องเอง…

ปล. ผมอาจจะสงสัยไปเองนะครับว่า ทำไมเวบแนวนี้ถึงไม่โดนปิด…
แต่ผมทำเวบแนวนี้ ต้องโดนเจ้าหน้าที่ xxx โทรมาสั่งให้ลบข้อมูลทิ้ง
ถ้าไม่ลบจะบล๊อกเวบผมและจะยกเครื่องผมไป…

ผมแค่สงสัยนะครับ…สงสัยเฉย ๆ

โหลดหน้าเว็บช้ามากเลย แค่ IPB อย่างเดียวไม่น่าช้าขนาดนี้นะท่าน… :unsure:

ควรจะใช้โดเมนอันใหม่จะดีกว่าครับ

อออ

เหอะๆ เช่าแล้วจะมีอายุอยู่ถึง 1 ปีเหลอครับ

แรม เท่าไหร่ อะ 4 G ทำไม มัน ชั่ง ช้า เหลือ เกิน คับ

อิอิ รู้จักกันดีครับ

แต่ก่อนยิงบอร์ดกันเนี่ยล่ะ หึหึ

คดีเก่า กันเยอะ หึหึ

ข้างในก็ … เป็นอันรู้กัน ภายในห้อง vip

รู้สึกว่ามั่วๆยังไงก็ไม่รู้ หากประกาศไหนดูแล้วไม่มีความน่าเชื่อถือ ก็ควรนำออกไปน่าจะดีกว่า จะได้ไม่เป็นช่องทางส่งเสริมให้ทำเรื่องแย่ๆ

น่าจะพิจารณาความเหมาะสมของสินค้าบ้าง

นายพลครับ ช่วงนี้มีคลิบใหม่ๆ ไหมครับ