ขอรายชื่อ Hosting Panel ของ Windows Server ครับ มีฟรีบ้างใหมครับ

ถ้าเป็นไปได้ขอตัวฟรี ถ้าไม่ฟรีก็ขอราคาต่ำๆนะครับ แนะนำหน่อย

Hosting CP Windows

websitepanel ครับ

website panel ใช้ได้ดีในระดับหนึ่งครับ

hosting controller ดีขึ้นมาอีกนิด เอามาทำ hosting ได้

Plesk ดีมาก แต่แพง

ตอนนี้ผมใช Website panel อยู่ครับ ฟังชั่นต่างๆ ก็พอใช้งานได้ แต่ ติดปัญหารู้สึก เวลา login เข้าไปใช้งานตัวจัดการ จะช้า พอสมควร ครับ ใครพอจะมีวิธีทำให้เร็ว ขึ้นไหมครับ

ครั้งแรกๆจะช้าค่ะ เพราะรันบน .NET แต่ถ้ามีเวปที่รัน .NET ในเครื่องเยอะๆก็จะไม่ช้าแล้ว