Hosting Lotus ล่มอีกแล้ว ใครก็ได้แนะนำ โฮสที่

Hosting Lotus ล่มอีกแล้ว ใครก็ได้แนะนำ โฮสที่ ราคาไม่แพงมากทีครับ แบบ uptime 99.99 ก็ได้ครับ งิงิ
งั้น uptime 99.99 ยากงั้นเอาแบบไม่ล้มบ่อยๆได้มั้ยครับ >.<

uptime แบบนั้นยากครับ

งั้นเอาแบบไม่ล้มบ่อยๆได้มั้ยอะ ครับ เพราะนี้วันเสาร์เพิ่ง ล้ม วันนี้ก็ล้มอีกแล้วอะครับ

ถ้าจะหาโฮสไปโพสหมวด request ครับ

อาครับขอโทดด้วยครับ

งง จริง ๆ เลือกโลตัสเพราะถูก ยังจะหวังอัพไทม์ 99.99% อีก. ของถูกขายได้เพราะเน้นขายเยอะ

คุณภาพ ตามราคา อย่าหวังอะไรมากครับ

คุณภาพตามราคาครับ

ก็เลือก Business plan แล้วนะ -*-

งี้ ของคุณ ถูกกว่า 1 บาท ของคุณใช้ได้มั้ย ถ้าแจ๋มจริงผมก็จะได้ลอง เห้นเขียนว่า uptime 99.94 -*-

ลองถามโฮสว่าล่มเพราะเว็บเรา หรือเพราะเว็บอื่นครับ ขอเขาเปลี่ยน server ก็น่าจะได้ครับ

นั้นสินะ ขอบคุณมากเลยครับ ต้องโทรไปถามเขาและ ^^

มาลองใช้ Business plan ของ Pinkkeyhost.com ดูมั้ยครับ :015:

$ uptime
10:46AM up 503 days, 11:43, 1 user, load averages: 0.26, 0.19, 0.17

ในนาม Thaihostunlimited.com ของเราให้บริการเว็บโฮสติ้ง Unlimited ค่ะ ราคาไม่แพง สามารถดูข้อมูลได้ค่ะ หรือโทรสอบถามเจ้าหน้าที่ได้นะคะ 081-9892645
ฝาก พิจารณา Thaihostunlimited.com ด้วยนะคะ ^.^

เอาใจช่วยครับ ^^…:th_102_:

เสนอบ้าง

คือถ้าคุณใช้ resource เยอะ ผมก็เชิญออกครับ.

บน share hosting จ่าย 1,000 แล้วจะใช้ 10,000 ไม่มีที่ไหนให้ได้หรอกครับ.

แต่ถ้าคุณแน่ใจว่าไม่โหลดโหด ผมก็คิดว่า ให้บริการได้. รวมถึงหลาย ๆ เจ้าในนี้อะครับ จิ้มเลือกไดด้เลยด้านบน เทพ ๆ ทั้งนั้น

เฮ้อ เว็บผมเล็กๆเพิ่งเปิด มีคนแค่ 20-70 คน --
เว็บก็แค่ขายของธรรมดาทำเซิพพังผมก็คงเก่งมากและ และถามเขาแล้วบอก มันโหลดจากเว็บอื่นอะครับ
ขอบคุณครับ สำหรับการตอบ แต่ละครั้ง -
-

ถ้าคิดว่า จะหาผู้ให้บริการใหม่ ก็ขอฝาก http://www.jaideawhosting.com เอาไว้ด้วยครับ ^^

uptime ไม่เน้น… เน้นแบบล่มแล้วโทรหาแล้ว up เร็ว… แบบนี้มีในโลกแน่ๆ (ในไทยก็มี) 555+