Hosting ส่วนใหญ่ใช้บริการ e-banking ของธนาคารไหนกันครับ

ใครมีข้อมูลทั้งแง่ดี และไม่ดี วานแบ่งข้อมูลครับ

เปิดบัญชีมา มีกี่ที่ก็ใช้หมดเลยครับ

ไว้ check ยอดออนไลน์ สะดวกดี

bbl นี่เสียค่าสมัครป่ะครับ

BBL, SCB, BAY, KBANK ใช้อยู่ทั้งหมด 4 ที่ครับ

PayPal lol

bbl นี่เสียค่าสมัครป่ะครับ

• ไม่เสีย แต่ต้องสมัครที่ธนาคารครับ

• SCB สมัครออนไลน์ได้เลยครับ

BBL กับ SCB ถ้าเป็นนิติบุคคล ต้องเสียเงินครับ
KTB กับ KBANK ไม่เสียค่าธรรมเนียม

:santa:

KTB
KBANK

ขอบคุณครับ

ปล. เล่น weblin.com อยู่ เสียหมาเลย กะจะถาม what you play msn? แต่ดันพิมพ์เร็ว เลยเป็น what you play man?

–*-- กำโครตๆ เออ แล้วมีใครพอรู้บ้างว่า ไอ้ l o l มันแปลว่าอะไรอ่ะ

laughing out loud

translate say sir.

ขำสุดๆ

you ice laugh ?

go to bed before please everyone request trade good

have a nice day, sleep well

good byeeeeee

ใช้ 4ที่ BBL, SCB, KBANK, KTB

สรุปว่าที่ใช้กันมานี่ไม่มีปัญหาอันใดเลยเหรอครับ เช่นทำรายการแล้ว error ตลอดรัยงี้ ถ้างั้นผมเลือก KBANK ละ

ขอถามคนใช้ kbank หน่อยครับ ผมใช้อยู่เวลามีคนโอนเงินมาวันนี้ มันไม่มี statement ให้ แต่ยอดเงินก็ขึ้นนะครับ ไม่ทราบว่าคนอื่นเป็นแบบนี้มั้ย ส่วนของ ktb, scb, bbl, krungsri ก็อัพเดทหมด :blush:

มัน update แ่ต่ช้า 1 วันค่ะ (ถ้าเช็ค statement online)
ฉะนั้น ควรจะเอา book ไปปรับที่ธนาคารแทน (ุถ้าอยากรู้ในวันเดียวกัน)

น้องเขาแปลเป็นไทยให้ไง ว่า ขำสุดๆ

:slight_smile:

KBank ใช้ + - ยอดเงินเองครับ พอเดาๆได้เหมือนกัน