ขายบริษัท Hosting / Dedicated ค่ะ ถ้าเงินน้อยกว่า 1 ล้าน ขอผ่านค่า

เพื่อนของเพื่อนของเพื่อนของเพื่อน ฝากมาขาย แฮะๆๆๆ
ใครสนใจ email มานะคะ จะส่งไฟล์รายละเอียดให้อ่าน
แต่งานนี้ ต้องทุนหนาจิ๊ดดดดดดดดดดดนึง

ขอ detail นิดนึงครับ

ขอ detail ด้วยคนครับ

ใจถึง เดี๋ยวเงินมันก็ถึง

ส่งไปตามขอแล้วค่ะ

สนใจครับ ขอ ข้อมูลด้วยคนครับ

ส่งไปแล้วนะคะ

แฮะๆๆ

คนที่ได้รับไปแล้ว ถ้าสนใจติดต่อมาได้นะคะ

ช่วงนี้คงจะขอผ่านไปก่อนดีกว่า ตอนนี้เน้นดูแลที่มีอยู่ให้ดีมั่นคง และคงไปเน้นงาน corporate เหมือนก่อนครับ
เศรษฐกิจมันชลอตัว…ค่อนข้างจะยาวอีกพอสมควร

ขอบคุณมากครับสำหรับข่าวสาร หากเป็นเมื่อสองสามเดือนก่อนคงสนใจด้วยเช่นกันครับ :slight_smile:

พี่หมวยเป็น โบรกเกอร์โฮสติ้ง ด้วยนะเนี่ย

แฮะๆ นิดหน่อยๆ ช่วยๆ กัน เผื่อจะเป็น win-win ทุกฝ่ายอะค่ะ

ใครขายล่ะเนี้ยพี่หมวย … หลังไมค์กันหน่อยนะพี่

ปุ๊ก

เพื่อนของเพื่อนของเพื่อนจริงๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมเกิดมาทั้งชีวิตยังไม่เคยได้เห็นเงินล้านเลย งานนี้ขอบายครับ

ู^
^
^

ปกติพี่เอกเห็นมากกว่านั้นใช่มั๊ยครับ

มีเพื่อนสนใจในธุรกิจนี้เหมือนกันครับพี่หมวย เพิ่งจะเรียนจบ IT (บ้านมีตังค์) เพิ่งวางสายไปครับ ยังไงรบกวน pm มาบอกข้อมูลบ้างนะครับพี่

เห็นชื่อกระทู้แล้วเครียด

[quote author=iczy link=topic=15231.msg144447#msg144447 date=1225827339]
เห็นชื่อกระทู้แล้วเครียด

สนใจครับ ขอรายละเอียดด้วยครับ

กำลังจะเข้ามาแซวพี่หมวยเลย พี่ตั้มแย้งแซวไปซะแล้ว ใจตรงกันเลยนะเนี่ย
เอ่ อย่างพี่เอก เคยเห็นแต่มากกว่านั้น รึป่าวเอ่ย ~ 100 หมื่น ประมาณนั้น คริกๆๆ

ระยะหลังมา เราเริ่มเห็นผู้ประกอบการ ขายบริการออกบ้างก็มีนะครับ
และก็เห็นผู้ให้บริการใหม่เกิดขึ้นไม่น้อยทีเดียวเลย :slight_smile:

รบกวนพี่หมวยส่งรายละเอียด ให้หน่อยครับ เดี่ยวจะลองส่งไปให้บริษัทน้าชาย ดู เขาทำงานด้าน IT เผื่อสนใจครับ
ขอบคุณครับพี่หมวย

สนใจครับ ยังไงขอรายละเอียดด้วยครับ

[quote author=siamwebhost link=topic=15231.msg144448#msg144448 date=1225827471]
555… เราคนจน ไปคุยกันหลังไมค์ดีกว่าน้องไอซี่

สนใจซื้อ จริงๆ